CCM Arusha yakosa mgombea udiwani kata ya Sombetini

CCM Arusha yakosa mgombea udiwani kata ya Sombetini

hivi kumbe ccm bado wanashughuli ya kufungua matawi miaka yote hiyo!. Kama ni kulala walimzidi pono.
Na sijui wameamshwa na nani maana tayari ni asubuhi ya gombania goli, na uzee wao wataendelea na staili zao za 80's kwa mtazamo wa "zidumu........." na "kidumu..........".
ufahamu wao umefungwa kwasababu mungu amewakataa
 
Halafu ni marufuku kukaa na huu uchafu ndani a.k.a nyoka wa kijani anachomwa....

1234013_463772763721368_891448615_n.jpg


CC: olevaroya
 
Last edited by a moderator:
2015 itakuwa hivyohivyo, wasiendelee kuiba tena ili waache rasilimali zilizobakia mikononi mwa CDM 2015
 
Wakuu,

Ni miezi yapata mitatu sasa imepita tokea Mkurugenzi wa Uchaguzi atangaze kwamba Uchaguzi wa Sombeti ungefanyika mwezi September.

Kwa ufupi ni kwamba CCM baada ya kupata taarifa ya uchaguzi wa Sombetini walianza kuhaha kutafuta mgombea atakayesimama kwa tiketi ya chama chao. Mwezi moja uliopita walikwenda kwa Mwalimu moja wa shule ya Secondary Sombetini baada ya kuona ana ushawishi, lakini yule mwalimu akawaambia ni kweli anafundisha Sombetini lakini anaishi nje ya Sombetini.

Baada ya kugonga mwamba kwa mwalimu, CCM walikimbilia kwa Mchungaji wa kanisa wakampigia magoti agombee kwa tiketi ya ccm, Mchungaji akawajibu kuwa ingelikuwa chama kingine sawa, lakini kwa hii nitakuwa nimewasaliti wanasombetini ambao miaka na miaka wamekuwa wakilalamikia utawala mbovu wa serikali ya CCM. Akawaambia CCM siyo chama cha mabadiliko, bali yeye ni mwanabadiliko wanisamehe sana.

CCM walichanganyikiwa zaidi baada ya kupata tetesi kuwa CHADEMA wanamtaja taja Kamanda Ally Bananga kuwa ndiye atakayegombea kata ya Sombetini. Baada ya kupata hizo tetesi na hasa walipogundua kuwa watu wamekataa kugombea kwa tiketi ya CCM, ilibidi wachomekee kwa Tume ya Uchaguzi kuweka kapuni tarehe ya uchaguzi kata ya Sombetini.

Onyo:
Tume ya Uchaguzi kuweni makini msiendeshwe kwa hisia za kisiasa. Taarifa ya kuwa kata ya Sombetini ipo wazi Tume walipewa na Ofisi ya Mkurugenzi mwaka umepita.
 
yani hata mvua ikinyesha lazima mechi ichezwe.

CCM wameingia uoga ila doze yao ipo pale pale.
M4C with no apology.
 
Tume inatakiwa kufahamu kwamba kutokufanya uchaguzi Sombetini kwa kipindi chote hicho ni kinyume na katiba ya nchi inayoruhusu uwakilishi sawa, pia ni kinyume na haki za binadamu kwa vile wanakosa haki zao za uwakilishi,
Tume lazima ielewe kwamba iko kwa ajili ya watanzania na sio kwa ajili ya Ccm kama wabunge wa Ccm wanavyo dhani Ccm ina mamlaka ya kuwatawala Watanzania milele. Ccm jueni kwamba iko siku historia utawaumbua, ushauri wangu kwa Tume itangaze uchaguzi, Ccm ikikosa mwakilishi, basi, Cdm itangazwe imepita bila kupingwa, hiyo ndio demokrasia
Mungu ibariki Tanzania, walaani waangamize wachumia tumbo ndani ya Ccm,
 
Back
Top Bottom