• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CCM against all odds

Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
3,098
Points
2,000
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
3,098 2,000
Chama Cha MaGraphicDesigner CCM.
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
3,098
Points
2,000
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
3,098 2,000
Scott Thomas alikuwa graphic designer kwenye media team ya Obama wakati wa campaign , kuna tatizo!?
Kampeni ni kujipanga, ki tekinolojia zaidi!
Wamebase sana huko kuliko kwenye kuwatumikia wananchi...
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
3,098
Points
2,000
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
3,098 2,000
Mbowe,lema na Mnyika wamewatumikia wananchi?
Kuendeleza kwao vita dhidi ya ufisadi na kuwawajibisha mafisadi ni mojawapo ya kuwatumikia wananchi..
 
timetoloveyourself

timetoloveyourself

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
206
Points
250
timetoloveyourself

timetoloveyourself

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
206 250
Kuendeleza kwao vita dhidi ya ufisadi na kuwawajibisha mafisadi ni mojawapo ya kuwatumikia wananchi..
Mafisadi ambao baada ya kuhamia chadema wamekuwa sio mafisadi tena?
Yoyote anaitwa fisadi akiwa ccm akiwa ukawa mtakatifu.
Kwa wanaoshtuka wameshagundua hila hizi.
 

Forum statistics

Threads 1,404,270
Members 531,541
Posts 34,449,248
Top