Ojuolegbha
JF-Expert Member
- Sep 6, 2020
- 1,773
- 1,174
Waziri wa Viwanda na Biashara Dkt. Ashatu Kijaji ameshiriki hafla ya Uzinduzi wa Chuo Cha biashara (CBE) tawi la Mbeya kilichopo katika Kata ya Iganzo, Wilaya ya Mbeya Mjini Mkoani Mbeya, leo tarehe 31 Julai, 2023.
Chuo hicho kimejengwa na Serikali kwa gharama ya Shilingi billion 1.4 kimezinduliwa rasmi na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip Mpango.
Chuo hicho kimejengwa na Serikali kwa gharama ya Shilingi billion 1.4 kimezinduliwa rasmi na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip Mpango.