Careers ambazo zina soko Tanzania

Careers ambazo zina soko Tanzania

m_warrior

Member
Joined
Jul 19, 2016
Posts
54
Reaction score
14
Natanguliza salam kwa kila member.

Hii thread itahusisha carriers ambazo zina soko la ajira hapa Tanzania pia watu ambao wapo katika hiyo field ni wachache na wanahitajika kwa miaka ya sasa pia kwa future ya Tanzania kiuchumi.

Hii thread itasaidia kwa wanafunzi wanaotaka kuanza degree vyuo
 
1/Medical.
2/Education.
Hizo ndio mpaka zina uhakika wa Ajira katika serikali na taasisi binafsi na wahitimu wake bado wanahitajika.

Lakini kwa Speed ya Magu, hata hizo kada very soon hazitaajirika serikalini kwa wingi.
 
Back
Top Bottom