Cardinal PENGO ANENA

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,415
Points
1,250

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,415 1,250
Pengo anasema ni usaliti kulinda utukufu wa watu wachache huku ukiangamiza wengi,amesema hata kama ni yeye asionewe haibu,alikuwa anazungumzia maswala ya ufisadi na madawa ya kulevya ktk ibada ya shukran kanisa la kristu mfalme tabata,source tbc leo
 

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,277
Points
1,195

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,277 1,195
Tunamsubırı mıda ya saa 9 alasırı maeneo ya mwananyamala leo pia atakuwepo hapa kutoa sakramentı ya kipaimara.
 
Joined
Mar 9, 2011
Messages
89
Points
0
Joined Mar 9, 2011
89 0
Ni sawa sawa kwa Kadinali Pengo kuzungumzia madawa ya kulevya kwa sababu kizazi cha watanzania kinaangamia. Lakini mafisadi nao baadhi yao ni waumini ..... ni miogoni mwa kondoo unaowachunga hebu wakazie buti huko huko kanisani
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
16,070
Points
2,000

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
16,070 2,000
I hope the same standards apply to the church he leads as well. As one of church princes, Kanisa la Tanzania lisilee takataka ambazo zinalitingisha kanisa karibu ulimwengu mzima. Na ili maneno yake yawe na ukali wa msumeno, haki anayoiongelea ifanyike na serikali, kanisa liwe la kwanza kuitekeleza miongoni wa watumishi na waamini wake.
 

Forum statistics

Threads 1,352,840
Members 518,197
Posts 33,067,679
Top