mwenye nayo canter au isuzu ton 3 1/2 ani pm fasta....kuna jamaa yangu anaitakaaa..offer yake 15 mln.iwe nzima
baba naomba Bei ya hii fasterinahitaji overhaul, au kiuhakika zaidi uweke ya fuso.
Bob Nash mbona umepiga picha za kichoyo au wewe ni dalali.....piga dash bord ya ihi gari..na vipi tatizo ni injini tu au kunatatizo jingine usije kuta imepasua difu na tairi vipi nikibadili injini zitafaha kupigia mzigo angalau kwa miezi sita au majangaaaaaa....gari ipo wapi kwa kuidhaminisha zaidi niione tuweze fanya bihashara
mwenye nayo canter au isuzu ton 3 1/2 ani pm fasta....kuna jamaa yangu anaitakaaa..offer yake 15 mln.iwe nzima