Cameron awachana viongozi wa AU!


Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,573
Likes
124
Points
160
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,573 124 160
Viongozi wa Africa waliopo kwenye mkutano wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa sijui wanajisikiaje wakati waziri mkuu wa uingereza, David Cameron, anawapiga madongo wazi wazi. Yaani Cameron anaubavu wa kuwachana chana hawa jamaa katika karne hii na wao wanapiga makofi? Africa kazi tunayo!

Cameron criticises the African Union's response to the Arab Spring.

"Many will find it hard to understand why countries in Southern Africa which have fought so hard to throw off oppression have been so slow to respond to the Arab Spring." - David Cameron, British PM at UN General Assembly. 23 September 2011

Hotuba yake nzima iko kwenye kabrasha hii ya PDF

View attachment GB_en.pdf
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Smashing both sides of the Coin does not make the coin worthless.....
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Wangemwambia k@#$nina zake. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya ukoloni. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya apartheid.
Leo anathubutu kutuambia sisi juu ya Arab spring. k^%$nina zake. Wangekuwepo leo akina Nyerere na Nkrumah wangempa jibu lake stahiki.
 
N

nyabina

Member
Joined
May 29, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
13
N

nyabina

Member
Joined May 29, 2010
30 0 13
Kawachana,kwa kuwa wanawatumia watakavyo,hawana nguvu ya kusimama na kusema hapana,kwa sababu wako rahisi kuliko unavyodhania.Ukisha jirahisi kwa manufaa yako,daima utakuwa mtumwa.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Kawachana,kwa kuwa wanawatumia watakavyo,hawana nguvu ya kusimama na kusema hapana,kwa sababu wako rahisi kuliko unavyodhania.Ukisha jirahisi kwa manufaa yako,daima utakuwa mtumwa.
kweli kabisa kijana
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Wangemwambia k@#$nina zake. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya ukoloni. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya apartheid.
Leo anathubutu kutuambia sisi juu ya Arab spring. k^%$nina zake. Wangekuwepo leo akina Nyerere na Nkrumah wangempa jibu lake stahiki.
Jibu muhafaka. Hawa wa sasa wote ni bendera fuata upepo. Na toka lini Cameron akawa msemaji wa Waarabu? Vumbi likitulia na Waarabu wakagundua kuwa wamepigwa changa la macho na akina Cameron hapatakalika. Ni akina Cameron hao hao watakaoendesha kampeni za kuwapinga watu wanaopigania uhuru wa kweli. Tungoje.
 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Likes
80
Points
45
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 80 45
Wangemwambia k@#$nina zake. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya ukoloni. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya apartheid.
Leo anathubutu kutuambia sisi juu ya Arab spring. k^%$nina zake. Wangekuwepo leo akina Nyerere na Nkrumah wangempa jibu lake stahiki.
Alikuwa hajazaliwa, na hata kama alikuwa amezaliwa alikuwa mtoto. Tayari leo ni Waziri Mkuu wa Uingereza wakati Africa bado inaongozwa na vijibabu!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Hana lolote,

Cameroon is greedy, mlafi mkubwa wa resources..shetani in short
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,521
Likes
14,842
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,521 14,842 280
Kama kawaida "Kaka etu" akawa ana "batasamu" na kupiga makofi tu, wengine walikua wanasinzia kutokana na ulevi na uchovu, wengine lugha haipandi na vile vidubwana vya kutafsiria hawawezi kuvitumia! Duh, kaaazi kweli kweli! Haya walipwe per diem zao warudi gizani huku!
 
brazakaka

brazakaka

Senior Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
118
Likes
0
Points
33
brazakaka

brazakaka

Senior Member
Joined Mar 3, 2010
118 0 33
NATO kidogo kidogo wanarejesha ukoloni mamboleo africa
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Wangemwambia k@#$nina zake. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya ukoloni. Alikuwa wapi tulipokuwa tunateseka chini ya apartheid.
Leo anathubutu kutuambia sisi juu ya Arab spring. k^%$nina zake. Wangekuwepo leo akina Nyerere na Nkrumah wangempa jibu lake stahiki.
Bahati mbaya sana wanaume wamekwisha tangulia mbele ya haki ; tuliobakia nao ni masharobaro kazi kuuza sura na kupokea rushwa za suti na ngono, na sisi tunakubali kuwa hawa ndio viongozi wetu!!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Nashangaa sana, muuza sura wetu ana mpango wa kuhudhuria mkutano wote, maraisi serious wote wanahutubia tu na kujikata!!

After all, anapunguza kero za failure ya utawalawa wake akiwa NY!!
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,715
Likes
984
Points
280
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,715 984 280
Viongozi wa Africa waliopo kwenye mkutano wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa sijui wanajisikiaje wakati waziri mkuu wa uingereza, David Cameron, anawapiga madongo wazi wazi. Yaani Cameron anaubavu wa kuwachana chana hawa jamaa katika karne hii na wao wanapiga makofi? Africa kazi tunayo!

Cameron criticises the African Union's response to the Arab Spring.

"Many will find it hard to understand why countries in Southern Africa which have fought so hard to throw off oppression have been so slow to respond to the Arab Spring." - David Cameron, British PM at UN General Assembly. 23 September 2011

Hotuba yake nzima iko kwenye kabrasha hii ya PDF

View attachment 37687
Kwanini hawakutoka nje hao "miafrika" mbona wazungu walitoka wakati Mbabe wa Iran alipoanza kuchana. Jamani Afrika mie ningekuwa na uwezo ningeipotezea yote duniani isiwepo; huku kudhalilishwa huku.
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701