Brian Spilner
JF-Expert Member
- Aug 7, 2016
- 2,245
- 6,499
Camera Olympus Pen E-p3 inauzwa
Ina miezi 8 tangu inunuliwe
Inafanya kazi kama ilivyokua mpya
Bei ni 600k tsh.
Napatikana morogoro
Viambata hapa chini ni picha ya , Camera yenyewe, charger ya betri na waya wakuhamishia data
Sent using Jamii Forums mobile app
Ina miezi 8 tangu inunuliwe
Inafanya kazi kama ilivyokua mpya
Bei ni 600k tsh.
Napatikana morogoro
Viambata hapa chini ni picha ya , Camera yenyewe, charger ya betri na waya wakuhamishia data
Sent using Jamii Forums mobile app