Polisi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2010
- 2,082
- 643
Wakuu nahitaji camera itakayonisaidia katika mambo ya utafiti wa wadudu. Hivyo naomba msaada wa camera ya kununua kwa vigezo vifuatavyo
1. Uwezo wa kuona vitu vidogo sana
2. Uwezo wa kuona vitu vya mbali sana.
Angalau mita 200 kwa usahihi
3. Clearity ya image
4. Aina ya camera kati ya sony,
samsung na canon
5. Budget ni laki 6
Nawasilisha
1. Uwezo wa kuona vitu vidogo sana
2. Uwezo wa kuona vitu vya mbali sana.
Angalau mita 200 kwa usahihi
3. Clearity ya image
4. Aina ya camera kati ya sony,
samsung na canon
5. Budget ni laki 6
Nawasilisha