Call back ringtone

Pitz

Member
Feb 11, 2015
6
45
Naomba kuhoji, ni kwa nini hii mitandao ya simu wanatuwekea call back ringtone ambazo mwenye simu hata hana habari. Nyimbo zingine zinakera kweli unapompigia mtu harafu inaanza kuimba. Haki za wenye simu hazijaingiliwa hapa?
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,683
2,000
Kama ni kweli sio sawa,ila mara nyingi huwa zinakuwepo baada ya wewe kuomba HUDUMA husika.Wasiliana nao wakutoe kwenye huduma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom