Calexit- Jimbo la California laanza (jitihada) kujiondoa USA!

Calexit- Jimbo la California laanza (jitihada) kujiondoa USA!

Hilo jambo kwa marekani sahau ndio maana Soviet union majimbo yalipoanza kujitenga ikabdi wairekebishe katiba yao ili iwe kama ya marekani
 
Soma taarifa kutoka kwenye source niliyokupatia. Soma maelezo acha ubishi. State inaweza kujitenga.
Soma hapo maelezo ya kujitenga.

Wanajifariji tu hao kaka, Sheria ziko wazi kabisa, Union wakishindwa kabisa kuzuia states kujitenga kwa njia za kawaida, mtutu wa bunduki (Civil War) ndio utatumika kuwaunganisha hao wanaotaka kujitenga
 
Tatizo la Trump baadhi ya Sera zake anaingizwa mkenge na Russia ili tutakuja kuliona baadae kabisa.......

Lakini yeye anajifanya mjuaji wa kila kitu.............

Kila kitu anachokifanya toka amekuwa Rais kinakuwa na negative impact kwa marekani na wamarekani sana kuliko positive impact..........

Mfano swala la migrants anajua kabisa kuwaondoa watu 11 milioni ambao ni immigrant itasababisha kuyumba kwa uchumi maana Matajiri wa marekani waliwatumia kuwafanyia kazi kwa malipo kidogo au wastani ukilinganisha na wazawa...........

Mfano kwenye mashamba ya mahindi kule kuna sehemu wakati wa mavuno mpaka wapatikane hawa watu walipwe ujira kidogo ndio wavune mazao.......

Anasahau pia kuwa wazawa sio wachapa kazi kama walivyo wageni wazawa siku zote uwa wanachagua kazi za kufanya na wengi usimamia mali za wazazi wao kama ilivyokuwa kwake......

Hawana exposure kama wageni wanavyo fight maisha tuwe wakweli hata huko Tanzania Dar es salaam ukiona walioijenga sio wazawa wa hapo either ni Wapemba,Wachaga au wahaya lakini wazawa kama Wazaramo wapo wapo tu kupigania Urithi na kufunga ndoa na viduku kila siku hawana exposure...........

Kichekesho ni kuwa hata yeye makampuni Yake yalikuwa yanaajiri immigrant kutoka hasa ulaya .......

Jamaa anachekesha kweli huyu

Sizani kama vyombo vya usalama vitakubali upuuzi huu.....
Mkuu hiyo paragraph ya kwanza[emoji818] [emoji817]
 

Screenshot (105).png


nimesoma hiyo link uliyotuma mwisho nikaja kufika hapa
 
Siyo bure, huyu Donald Trump kuna jambo kubwa sana liko nyuma ya pazia ambalo hatulifahamu, sasa Jimbo kubwa na tajiri kabisa klk yote USA limeanza mchakato ya kujitenga na USA, sasa hivi wanakusanya saini za wakazi wa Jimbo hilo kama idaidi inayokubalika kisheria ikifikia basi kura ya maoni ya wana California itaitishwa ili kuamua kama wanataka kubaki USA au kujitenga, kisa na mkasa ni Donald Trump!

Tunaambiwa kwamba Raisi wa USA hana nguvu na madaraka makubwa, iweje mpaka wafikie hatua ya kufikiria kulitenganisha Jimbo kubwa na muhimu kama California kama waliweza tu kuzuia maamuzi yake?

'Calexit' can start collecting signatures

Habari ya Cal kutaka kujitenga sio ya leo tu na sio kwa sababu ya Donald Trump, ni issue ya miaka mingi tu na hata recently tu 2014, 2016 walishakuwa na haja ya kufanya hivyo

Sababu yao kubwa ni kuwa wao ni tajiri kuliko state yoyote na wanaweza kusimama wenyewe bila nguvu ya Union
 
Wanajifariji tu hao kaka, Sheria ziko wazi kabisa, Union wakishindwa kabisa kuzuia states kujitenga kwa njia za kawaida, mtutu wa bunduki (Civil War) ndio utatumika kuwaunganisha hao wanaotaka kujitenga
Ngoja tusubiri yapi yatatokea maana uchumi wa Caifonia ni zaidi ya Ufaransa.
 
Ngoja tusubiri yapi yatatokea maana uchumi wa Caifonia ni zaidi ya Ufaransa.

Janja yao tu ya kuficha aibu ya kushindwa na Trump. Hawaendi kokote. Jimbo ambalo linaweza kutoka kwa hiari ni Texas. Maana wao walijiunga kwa hiari. Hata nao pamoja na hayo hawana majigambo hayo. Miaka ya karibuni hata kabla ya uchaguzi wamarekani wengi wameonesha kulipenda Jimbo la Texas kutokana na uchumi mzuri, sifahamu kwa wakati huu.
 
Janja yao tu ya kuficha aibu ya kushindwa na Trump. Hawaendi kokote. Jimbo ambalo linaweza kutoka kwa hiari ni Texas. Maana wao walijiunga kwa hiari. Hata nao pamoja na hayo hawana majigambo hayo. Miaka ya karibuni hata kabla ya uchaguzi wamarekani wengi wameonesha kulipenda Jimbo la Texas kutokana na uchumi mzuri, sifahamu kwa wakati huu.


Uchumi wa Texas umeharibiwa na Obama, kwa sababu ameweka aliweka vizuizi vingi hasa kwenye mambo ya Mafuta na Texas inategemea sana Mafuta na ndiyo maana Wazungu na Wamarekani wengine middle class wanamkubali Trump kwa maana amaepa kuondoa ujinga wa Obama, sasa kariia wanaaza kuchimab mafuta tena!
 
Habari ya Cal kutaka kujitenga sio ya leo tu na sio kwa sababu ya Donald Trump, ni issue ya miaka mingi tu na hata recently tu 2014, 2016 walishakuwa na haja ya kufanya hivyo

Sababu yao kubwa ni kuwa wao ni tajiri kuliko state yoyote na wanaweza kusimama wenyewe bila nguvu ya Union
Na mimi nashangaa hii "fake news"
Maana baada ya brexit nao wakaanza,
Dunia ya Leo ni kusoma habari moja halafu unasoma magazeti kama kumi na mitandaoni ili kujiridhisha
 
Siyo bure, huyu Donald Trump kuna jambo kubwa sana liko nyuma ya pazia ambalo hatulifahamu, sasa Jimbo kubwa na tajiri kabisa klk yote USA limeanza mchakato ya kujitenga na USA, sasa hivi wanakusanya saini za wakazi wa Jimbo hilo kama idaidi inayokubalika kisheria ikifikia basi kura ya maoni ya wana California itaitishwa ili kuamua kama wanataka kubaki USA au kujitenga, kisa na mkasa ni Donald Trump!

Tunaambiwa kwamba Raisi wa USA hana nguvu na madaraka makubwa, iweje mpaka wafikie hatua ya kufikiria kulitenganisha Jimbo kubwa na muhimu kama California kama waliweza tu kuzuia maamuzi yake?


1427862_3_californiarepublic.jpg



'Calexit' can start collecting signatures
We nae mnafiki kuna post moja umeandika rais wa marekani ana mamlaka makubwa saivi tena unaandika rais ana mamlaka madogo mbona ueleweki?
 
Kaka hakuna kitu kama hicho, Muungano wa kuipata USA ulifanyika kwa hiyari kwa baadhi ya state na damu ilimwagika kwa baadhi ya states Ili kuipata hiyo USA,
Baada ya hapo hakuna states inayoweza kujitenga tena, seal ya USA imeshawekwa
Hamna kinachoshindikana wewe hii ina historia ndefu na dola mengi Yamepit ije kuwa USA au wao wapo sayari ya Mars
 
Tatizo la Trump baadhi ya Sera zake anaingizwa mkenge na Russia ili tutakuja kuliona baadae kabisa.......

Lakini yeye anajifanya mjuaji wa kila kitu.............

Kila kitu anachokifanya toka amekuwa Rais kinakuwa na negative impact kwa marekani na wamarekani sana kuliko positive impact..........

Mfano swala la migrants anajua kabisa kuwaondoa watu 11 milioni ambao ni immigrant itasababisha kuyumba kwa uchumi maana Matajiri wa marekani waliwatumia kuwafanyia kazi kwa malipo kidogo au wastani ukilinganisha na wazawa...........

Mfano kwenye mashamba ya mahindi kule kuna sehemu wakati wa mavuno mpaka wapatikane hawa watu walipwe ujira kidogo ndio wavune mazao.......

Anasahau pia kuwa wazawa sio wachapa kazi kama walivyo wageni wazawa siku zote uwa wanachagua kazi za kufanya na wengi usimamia mali za wazazi wao kama ilivyokuwa kwake......

Hawana exposure kama wageni wanavyo fight maisha tuwe wakweli hata huko Tanzania Dar es salaam ukiona walioijenga sio wazawa wa hapo either ni Wapemba,Wachaga au wahaya lakini wazawa kama Wazaramo wapo wapo tu kupigania Urithi na kufunga ndoa na viduku kila siku hawana exposure...........

Kichekesho ni kuwa hata yeye makampuni Yake yalikuwa yanaajiri immigrant kutoka hasa ulaya .......

Jamaa anachekesha kweli huyu

Sizani kama vyombo vya usalama vitakubali upuuzi huu.....
Tatizo hamuelewi kitu anachofanya trump bali mnasubir upotoshaji ndo mnaudaka juu juu
 
Hamna kinachoshindikana wewe hii ina historia ndefu na dola mengi Yamepit ije kuwa USA au wao wapo sayari ya Mars

Kaka inaweza kuja kutokea hizo states kugawanyika lakini sio leo wala kesho, ila hipo siku
 
Kwa USA hicho kitu hakiwezekani, pamoja na Demokrasia waliyonayo swala la kujitenga sio swala la Kidemokrasia, hakuna state inayoweza kujitenga ndani ya huo muungano
Wanapiga kura 2018

Kura ndio itakayoamua
 
Tatizo la Trump baadhi ya Sera zake anaingizwa mkenge na Russia ili tutakuja kuliona baadae kabisa.......

Lakini yeye anajifanya mjuaji wa kila kitu.............

Kila kitu anachokifanya toka amekuwa Rais kinakuwa na negative impact kwa marekani na wamarekani sana kuliko positive impact..........

Mfano swala la migrants anajua kabisa kuwaondoa watu 11 milioni ambao ni immigrant itasababisha kuyumba kwa uchumi maana Matajiri wa marekani waliwatumia kuwafanyia kazi kwa malipo kidogo au wastani ukilinganisha na wazawa...........

Mfano kwenye mashamba ya mahindi kule kuna sehemu wakati wa mavuno mpaka wapatikane hawa watu walipwe ujira kidogo ndio wavune mazao.......

Anasahau pia kuwa wazawa sio wachapa kazi kama walivyo wageni wazawa siku zote uwa wanachagua kazi za kufanya na wengi usimamia mali za wazazi wao kama ilivyokuwa kwake......

Hawana exposure kama wageni wanavyo fight maisha tuwe wakweli hata huko Tanzania Dar es salaam ukiona walioijenga sio wazawa wa hapo either ni Wapemba,Wachaga au wahaya lakini wazawa kama Wazaramo wapo wapo tu kupigania Urithi na kufunga ndoa na viduku kila siku hawana exposure...........

Kichekesho ni kuwa hata yeye makampuni Yake yalikuwa yanaajiri immigrant kutoka hasa ulaya .......

Jamaa anachekesha kweli huyu

Sizani kama vyombo vya usalama vitakubali upuuzi huu.....
Tulia wewe walivyoangusha USSR hao wendawazimu unadhani tulipenda. Muosha huoshwa ; acha jasusi wa kirusi aangushe wajuaji wanajifanya hawatikiswi
 
Back
Top Bottom