Dah aisee hata sikuwa na wazo km hilo,sawa mwana mahesabuX-Y=21
X+6=5Y
X-Y=21
X-5Y=-6
4Y=27
Y=27/4
X=14 1/4
Kwahiyo mama ana miaka 14.25 na mtoto ana miaka 6.75
Hivyo basi Baba ya huyu mtoto atakuwa Jela kwa kumzalisha mwanafunzi au binti mdogo aliyepaswa kuwa mwanafunzi.
Thanks but you are not correct!X-Y=21
X+6=5Y
X-Y=21
X-5Y=-6
4Y=27
Y=27/4
X=14 1/4
Kwahiyo mama ana miaka 14.25 na mtoto ana miaka 6.75
Hivyo basi Baba ya huyu mtoto atakuwa Jela kwa kumzalisha mwanafunzi au binti mdogo aliyepaswa kuwa mwanafunzi.
Thanks but you are not correct!
Kwanini umeuliza??Je,ni kweli 8-2=3!
Sawa mkuu ila tumepata Idea kuwa jibu ni kuwa iwe isiwe baba wa mtoto Hayupo kwa sasa,either kafungwa.Sorry,jibu lako sio sahihi mkuu!
Umri wa Mama ni miaka 21 zaidi ya Mwanae.Baada ya miaka 6 kamili kutoka sasa,umri wa Mama utakuwa mara 5 ya umri wa Mwanae. SWALI:Baba wa mtoto huyu yuko wapi?