CAG mpya Prof Assad Kufanya marejeo ripoti ya account ya Tegeta Escrow

CAG mpya Prof Assad Kufanya marejeo ripoti ya account ya Tegeta Escrow

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Posts
3,190
Reaction score
1,780
Wakuu nimeona kwenye media moja huyu bwana ameahidi kwamba anafanya marejeo juu ya ripoti ya ofisi yake kuhusu account ya Tegeta Escrow, hii ndio maana mukulu amewakingia vifua wezi wote kwa kuwa jamaa anaenda kuisafisha ripoti?
Pia kwa hawa jamaa wa buku7 waliotumwa kuja kutetea wizi humu jamii Forums ndio wamemuambia kwamba hali ni shwari?

My take: mimi naona anajichelewesha tu maana, sisi tunajua maamuzi yameshafikiwa na kazi ya CAG mpya si kukata rufaa maana waliofanya hiyo kazi pia ni professionals.
 
Wakuu nimeona kwenye media moja huyu bwana ameahidi kwamba anafanya marejeo juu ya ripoti ya ofisi yake kuhusu account ya Tegeta Escrow, hii ndio maana mukulu amewakingia vifua wezi wote kwa kuwa jamaa anaenda kuisafisha ripoti?
Pia kwa hawa jamaa wa buku7 waliotumwa kuja kutetea wizi humu jamii Forums ndio wamemuambia kwamba hali ni shwari?

My take: mimi naona anajichelewesha tu maana, sisi tunajua maamuzi yameshafikiwa na kazi ya CAG mpya si kukata rufaa maana waliofanya hiyo kazi pia ni professionals.

ye ajaribu kuisafisha maana atajikuta anachafuka yeye! hiyo ngoma ni nzito...
 
ye ajaribu kuisafisha maana atajikuta anachafuka yeye! hiyo ngoma ni nzito...

Mi nashangaa yeye badala ya kuendelea na shughuli nyingine anataka kureview report ambayo watu wameshaitumia kufanya maamuzi
 
Hii itakuwa kiboko,wakaguzi tunaaminiana.kazi aliyofanya mwingine huaminiwa na haihojiwi zaidi tu ya kuhakikisha mapendekezo yake yanazingatiwa.regarding kwamba kazi hupitiwa na jopo

nitashangaa kama atafanya marejeo
 
Mi nashangaa yeye badala ya kuendelea na shughuli nyingine anataka kureview report ambayo watu wameshaitumia kufanya maamuzi
.........alikuwa anafagilia ulaji tuu, hana lolote; wasafishane tu kwa kutuona mafala ila kuna siku tutasala na ufala wetu, hapo ndipo watageuka wageni nchi za watu!!!
 
Hii itakuwa kiboko,wakaguzi tunaaminiana.kazi aliyofanya mwingine huaminiwa na haihojiwi zaidi tu ya kuhakikisha mapendekezo yake yanazingatiwa.regarding kwamba kazi hupitiwa na jopo

Uwongo kuna watu wengine waweza pitia kazi ya mkaguzi kwa ajili ya kupata Quality Assuarance Mbona ENRON kashfa za wakaguzi wa mahesabu zilionekana kibao na sehemu nyingi tu ripoti za wakaguzi zilionekana feki baada ya wengine kufanya Quality Assuarance kwa kupitia ripoti zao? Inaelekea umepata ka CPA kako kwa kukariri juzi juzi.
 
Kama atakuwa balanced and fair ni muhimu kuondoa umbwe lililoachwa na utoh kwa mba kuna uwezekano...kwamba sehemu ya ama hela hizo ni za serikali....
Muhimu sana review na bunge lilielekeza
 
Uwongo kuna watu wengine waweza pitia kazi ya mkaguzi kwa ajili ya kupata Quality Assuarance Mbona ENRON kashfa za wakaguzi wa mahesabu zilionekana kibao na sehemu nyingi tu ripoti za wakaguzi zilionekana feki baada ya wengine kufanya Quality Assuarance kwa kupitia ripoti zao? Inaelekea umepata ka CPA kako kwa kukariri juzi juzi.

The same office can't review it's own report.
 
wewe ujamuelewa, alichokisema anafanya marejeo ya kuangalia kama vile vitu cag alivyopendekeza vimefanyiwa kazi na kamati ya bunge, chukua gazeti la habari leo ili upate uhondo wote acha kupotosha
 
Aingie kwa tahadhari maana hakuna alietarajia akina Muhongo wangechafuka kutokana na jinsi walivyokuwa wanajifanya wameridhika na uprofesori wao na wala sio watu wa kutamani vijisenti vya nchi hii.
 
Inawezekana utoh alikula mlungula na wa akina mtei,akafanya kazi nusu kwa makusudi,yenyewe irudiwe tu tujue pesa ni za umma ama za iptl
 
Uwongo kuna watu wengine waweza pitia kazi ya mkaguzi kwa ajili ya kupata Quality Assuarance Mbona ENRON kashfa za wakaguzi wa mahesabu zilionekana kibao na sehemu nyingi tu ripoti za wakaguzi zilionekana feki baada ya wengine kufanya Quality Assuarance kwa kupitia ripoti zao? Inaelekea umepata ka CPA kako kwa kukariri juzi juzi.

Quality assurance kaka inafanywa na mtaalamu mwingine siyo yeye aseme wazi kama ata-procure consultant, huwezi kuji-assess wewe mwenyewe, vinginevyo no independence
 
Wakuu nimeona kwenye media moja huyu bwana ameahidi kwamba anafanya marejeo juu ya ripoti ya ofisi yake kuhusu account ya Tegeta Escrow, hii ndio maana mukulu amewakingia vifua wezi wote kwa kuwa jamaa anaenda kuisafisha ripoti?
Pia kwa hawa jamaa wa buku7 waliotumwa kuja kutetea wizi humu jamii Forums ndio wamemuambia kwamba hali ni shwari?

My take: mimi naona anajichelewesha tu maana, sisi tunajua maamuzi yameshafikiwa na kazi ya CAG mpya si kukata rufaa maana waliofanya hiyo kazi pia ni professionals.
Huyu jamaa kateuliwa kusafisha hali ya hewa nimeshashtuka.....Bora yule Kaimu angepewa hii nafasi
 
atareview ila ripoti itatumika inernally sio public kama mtu kaonewa itabaki hivyo kama kapata favor itabaki hivyo suala hapo ni kujiridhisha pasi na shaka. Watu wajiuzulu kwa mustakabali waa taifa mahakamani ndo kuna rufaa
 
The one who presented the report was THE ACTING CAG now CAG is in office he can review the work that was done by his junior staff ACTING CAG

The TORs were addressed to the office of CAG and not a person held the position, the assignment was conducted by the highest office of the CAG not a person.The audit report thereon is authority as produced by the highest office of CAG.be careful
 
Huyu jamaa kateuliwa kusafisha hali ya hewa nimeshashtuka.....Bora yule Kaimu angepewa hii nafasi
Huwezi kushinda kesi mahakamani kwa ripoti kama ile ya utoah.
mahakama itauliza pesa za umma zilikua ngapi na za iptl ngapi?,jibu hakuna.
ilitakiwa ripoti ilete hesabu kuanzia day one tumeuziwa umeme unit ngapi na tumelipa pesa ngapi na ngapi zilikua ni overpayement na kwanini zikazidi,etc.
 
Back
Top Bottom