cable tv za mikoani... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cable tv za mikoani...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Boss, Feb 1, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    ukienda mikoani unakuta kuna watu tofauti wana toa huduma ya cable tv

    cha ajabu kwenye cable hizo unakuta channel zote za local na
    zingine mfano supersport na kdhalika kwa bei nafuu mno
    while watu wa dar wanalia na gharama za dstv au ubovu wa star times....

    sasa swali ni hili

    ni teknolojia ipi wanatumia hawa wenye cable za mikoani kurusha
    channel nyiingi na kuchanganya zoote za dstv na zingine?
    je ni halali?

    na mtu ukitaka uweke tu kwa matumizi ya nyumbani inakuwaje?
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hizo cable za mikoani chaneli nyingi ni za mazabe, anapokwenda kuomba kibali cha kusambaza cable anatakiwa mwenye cable atafute uhalali wa kupewa haki ya kurusha vipindi kutoka kwa wahusika wenye chaneli kitu ambacho hawafanyi, vinginevyo wanatakiwa kurusha free chaneli tu kama hawana vibali vya kufanya hivyo

    Kwa hapa DSM walikuwepo zamani lakini DSTV wakawakomalia kupitia mamlaka husika kuhakikisha hawaonyeshi mpira wala chaneli zote wanazorusha wao maana ni wao tu wana mamlaka ya kurusha chaneli hizo hivyo cable zikafa kibudu, na hii ni kwasababu DSTV soko lao kubwa wamebase zaidi hapa DSM

    Wanachofanya wale jamaa ni kuwa na dish na receiver let say ya DSTV na zingine kisha wana ziunga kwenye cable, wanasambazia wateja na kukusanya mapato wakati DSTV wanalipa kama single user(personal use), na most of time chaneli ni hizo hizo za DSTV kama supersports, MM, mnet nk
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    nilifikiri kuna aina ya dish unaweza pata channel zoote hizo
    nitafute na mimi
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Nipo mkoani tabora ninapata chanel zote za mipira,movies,news nk bureeeee!NIMECHAKACHUA!ila kwa mwezi unalipia 10000 na kampuni nyingine 7000.zipo chanel zaid ya 55.MECHI YOYOTE YA ULAYA KUANGALIA UKIWA TABORA NI SH.100 wakati dar ni 500 mpaka 1000!sina mpango wa kununua startimes wala ting
     
  5. j

    junior05 Senior Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu umenikumbusha mbali sana kuna jamaa anaitwa shashi na califonia cable yani dah kila kitu laivu, nikajua bongo wanainjoy zaidi kumbe dah huku full mizinguo
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    shash ndo kidume!
     
  7. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,302
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Mkuu tumwagie mautundu nasisi basi
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    upo mkoa gani?kuna cables zinapita jiran na geto lako?una antena aina gani?
     
  9. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,302
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Nipo Moshi; cable zipo mbali kidogo. natumiam dishi la futi 6
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,869
    Trophy Points: 280
    Cable TV na bongo?

    Ni cable tv kweli au mnafananisha tu?
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Halafu hizo cable ziko pouwa sana, kwam fano pale mtwara kuna huyu jamaa Abdul Shaban wa pale mtwara guest ana kitu inaitwa mtwara cable yaani channels zote a mipira ya ulaya especially EPL utaziona labda sionyweshe muda mmoja. Na huduma zake kuvutia ni 30000 na 10000 monthly, this is better than Star Times, na mara nyingi mipira inaonyeshwa through channels za kiarabu
     
  12. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,137
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyo anaesema chanel ni za mazabe naona hajui hii kitu,mi niko Mwanza nimeunganishiwa hiyo cable kwa mwezi 15,000 naona mechi zote za ulaya na hawa jamaa wana nguzo za kupitisha cable zao mji mzima hadi mbele ya ofisi ya DSTV wameweka nguzo yao.na pia katika hizo channel wanazo channel zao wanarusha vipindi vyao wao wenyewe na ndizo hizo wanatumia kutuonesha mechi za CAN.
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hakunaga short cut boss labda uvunje sheria
     
  14. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Cable ya Bukoba ni funika mbaya, zinapatikana channels kama HBO,Star Movies,Dubai Sport,Super Sport,Channel zote za bongo,Kenya,Uganda,Zambia,SABC zote,MBC zote, channel ya DSTV inayoonyesha movie za kiswahili,Filmax,Macau,MTV,Trace,Discovery,CNN,Aljazeera n.k. kwa sh 12,000 kwa mwezi
     
  15. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tafuta dish la ft 8 lenye rotater na receiver inayoitwa WIZTECH HD,hizo channels za kulipia unazikamata zote for free!
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu fanya utafiti tu ndio utajua kwanini tunasema za mazabe.
    Yaani DSTV walipe milions of dola halafu wewe ununue dish na recever kama mteja wa kawaida kisha uanze kuwasambazia watu kwa malipon hiyo unaona ni sawa? Ukiona hivyo wameamua kupotezea kibongo bongo
    Jiulize kwanini bongo hazijasambaa zipo chache kwa wahindi na bei ni juu
    Ni DSTV pekee ndio wenye haki ya kuonyesha vipindi vyao kama spersports zoten mm, mnet nk wengine wezi tu labda waonyeshe chaneli za bure
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    asante nitaku pm unipe more infos
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaleta hadithi wewe. Hakuna kitu kama hicho vinginevyo watu wange fanya hivyo kuliko kulipishwa midola ya DSTV kila mwezi
     
  19. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Nyie wa mjini ndo mnaoangaishwa nahivyo ving'amuzi sisi huku mikoani tunakula vitu vya Multichoice bureeeeeee kwa bei nafuu kwenye cable.
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu kweli mnafaidi, nilikuwa Singida juzi kati kuna cable mbili ya Mohamedi na Faisali malipo sh 5000 kwa mwezi
    Yaani ni full APL
     
Loading...