Bwana harusi mtarajiwa afariki akienda kutoa mahari

Bwana harusi mtarajiwa afariki akienda kutoa mahari

huyu jamaa tulikua tumepanga nae nyumba sehemu moja hapa riverside..nakumbuka kabla ya kuanza safari ya kwenda huko arusha..aliniletea units zake za umeme alizokua kanunua coz ilikua ni zamu yake kununua.. tukataniana kidogo then akaniambia kesho yake atakimbia arusha mara moja.kumbe ndio alikua anaenda kufa asee..
 
Maisha ni fumbo tuishi kwa kusali na kukumbuka hapa sio nyumbani kwetu,Mungu Mwenyezi amrehemu apate pumziko jema...Amina.
 
Huyu mapesi daah,ubize kazi sana huyu jamaa ni ndugu yangu kabisa

I have a dream.
 
R.I.P MAN KAMA HUNA UDHOEFU NA BARABARA USIPENDE KUENDESHA USIKU MASAFA MAREFU
 
Siku zote wanasema mnapokuwa kwenye safari na hasa wakati wa usiku hakikisheni msilale wote mkamuacha dereva peke yake akiendesha bila kuwa na mtu wa kuongea naye ili asije akapitiwa na usingizi maana naye ni binadamu
Ajali haina kinga mkuu..

BTW R.I.P MICHAEL, MBELE YAKO NYUMA YETU
 
Kifo ni siri kibwa ,cha muhimu ni kuwa tayari wakati wowote bwana atakapotuhitaji.RIP
 
Watu wakishapata vigari vya mikopo wanaanza kuendesha hata usiku. Udereva Ni taaluma Na Ina miiko yake. Alale anapostahili
 
Back
Top Bottom