Buzwagi wamsubiri Dr. Slaa kwa hamu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buzwagi wamsubiri Dr. Slaa kwa hamu!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 9, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,077
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Vi "nzi" vilivyotangulia mitaa ya Buzwagi machimbo ambayo yalichangia kuipa chati na Zitto Kabwe ujiko wa pekee katika siasa za Tanzania vinadokeza kuwa wananchi wa huko wanasubiri kwa hamu kumsikia Dr. Slaa atakapopita huko na ujumbe wa mabadiliko ya taifa...

    Wanakijiji wanasubiri kwa hamu kuweza kuonesha hasira "yao"... sijui manake nini..

    Habari ndiyo hiyo!!
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tumekaa mkao wa kula kujuzwa ya huko mkuu!!
    Inatia moyo kuona mabadiliko yako pia huko!!!!

    CCM kazi ipo this season!!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    tunaomba mtuwekee hata picha jamani
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wanataka kueleza hisia zao kuwa wakati watoto wao wanazama kwenda kuchukua vito kule handakini,kila wanapotoka hawaoni kitu,ila kwa wajanja ni vichuguu virefu tu vinaota. Wamegundua kuwa kumbe yale mahandaki ndo nyuma zao za baadae watakazo share na chatu na nguruwe pori hapo baadae,hivyo wanaomba usaidizi
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Inakera unaposikia tambo na porojo za uongo za ccm wakati wanajua........saaizi utasikia oooooh tumewasaidia sana wananchi wa buzwagi wkt wananchi wenyewe wanaona hali halisi.............mtupeni data kamili dr.akitua huko..........
     
Loading...