Busu la kurumagia!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Busu hili busu gani,
Busu la kurumagia,
Uzuri wake ni nini,
Kavukavu kubusia?

Tonge kulishikilia
Mchuzi ninyimwani
Nabaki kutamania
Kama samaki pichani?

Unaponipa chakula
Nipe na mchuzi pia
Na njaa mwisho ntalala,
Na tonge naachilia!

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Busu hili busu gani,
Busu la kurumagia,
Uzuri wake ni nini,
Kavukavu kubusia?

Tonge kulishikilia
Mchuzi ninyimwani
Nabaki kutamania
Kama samaki pichani?

Unaponipa chakula
Nipe na mchuzi pia
Na njaa mwisho ntalala,
Na tonge naachilia!

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
Naona mkuuu leo ni siku ya mistari kwa kwenda mbele!!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Busu hili busu gani,
Busu la kurumagia,
Uzuri wake ni nini,
Kavukavu kubusia?

Tonge kulishikilia
Mchuzi ninyimwani
Nabaki kutamania
Kama samaki pichani?

Unaponipa chakula
Nipe na mchuzi pia
Na njaa mwisho ntalala,
Na tonge naachilia!

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
Kubusiwa ni hiari
Kama huipendi shari
Waweza hata subiri
Ubusiwe kisha lumangie

Shavu litatetemeka
Busu likiisha anguka
Shavuni kutomeguka
Uzuri wake ni raha

Raha ni wake uzuri
Usingoje kwa kiburi
Lisogelee kwa hiari
Pembeni usijeenda
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
NIMEWAGONGEENI SANKSI!!!! ...... BUSU kavukavu??????? busu rojorojo je?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Afadhali utupe burudani tu leo.............
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Afadhali utupe burudani tu leo.............
Yeah hasa baada ya stori complex za jery we needed the break!

Asenti
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Busu hili busu gani,
Busu la kurumagia,
Uzuri wake ni nini,
Kavukavu kubusia?

Tonge kulishikilia
Mchuzi ninyimwani
Nabaki kutamania
Kama samaki pichani?

Unaponipa chakula
Nipe na mchuzi pia
Na njaa mwisho ntalala,
Na tonge naachilia!

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
mkuu i hope haikuwa maana ya ''KUDUMISHA MILA'' mtaani huko ukafosi na mabusu!

huko sisi mabusu SIO INTEREST YETU!...mabusu kwa mkeo nyumbaniiii....!huko ni mila tu....:D
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Yeah hasa baada ya stori complex za jery we needed the break!

Asenti
ahaaaaaa shingo zimezunguka kama feni jana na leo; hujakaa sawa jerry hivi, ukigeuka jerry vile , ukitaka kuchangia aaah sio hivi jerry ni vile yak!!!!!!!!!!!!!

bora mautenzi ya MM na Ndahani tuburudike sie kuelekea valentine!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,791
Members 475,220
Posts 29,268,281