Bustani yangu ya matunda hiyooooooooooooo

Bustani yangu ya matunda hiyooooooooooooo

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
1016995_10151529529851316_502492235_n.jpg
 
Hongera kwa bustani nzuri, "Utamu wa chai ni sukari si rangi yake" Mh. Lusinde. Kuhusu bustani yako inabidi utuambie umeilimaje, mbolea na madawa gani umetumia, siku hizi kwenye bustani hapa bongo baadhi wanapulizia ngao na dawa za kuhifadhia maiti kuongeza shelf life.
 
Hongera kwa bustani nzuri, "Utamu wa chai ni sukari si rangi yake" Mh. Lusinde. Kuhusu bustani yako inabidi utuambie umeilimaje, mbolea na madawa gani umetumia, siku hizi kwenye bustani hapa bongo baadhi wanapulizia ngao na dawa za kuhifadhia maiti kuongeza shelf life.
 
Last edited by a moderator:
Hii ni ile bustani ninayoifahamu mimi au!!? Maana ipo kama zinafanana! Nzuri sana!?
 
Back
Top Bottom