Business ideas


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Hi jf members,in life people gifted into diffent ways.
Others are born to rule
others born to run.
I have born to formulate business ideas.
I have a lot of business i dear tht some of them are total new in your mind.
Am second year in DBA frm C.B.E pleas take thz serious.
If you want to start a business but you dnt have strength and vision am also gives some business man strategies tht they can sale to maximum.
Please get intouch with me through
0713-810857
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Hi jf members,in life people gifted into diffent ways.
Others are born to rule
others born to run.
I have born to formulate business ideas.
I have a lot of business i dear tht some of them are total new in your mind.
Am second year in DBA frm C.B.E pleas take thz serious.
If you want to start a business but you dnt have strength and vision am also gives some business man strategies tht they can sale to maximum.
Please get intouch with me through
0713-810857
Mkubwa Imma one.
Nashukuru kwa uzi wako huu ulengao kuboresha maisha ya walio wengi.
Nakushauri utumie kiswahili lugha ya taifa kwani kiingereza kinakupiga chenga.
OTIS.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,350
Likes
1,518
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,350 1,518 280
duuh, english police
 
R

Richardbr

Senior Member
Joined
May 29, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
0
R

Richardbr

Senior Member
Joined May 29, 2011
111 0 0
Sasa mkuu tuwekee na gharama kabisa ili tujue au kama free pia tuambizane bana mi naona hilo ndo umesahau
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Good but try to be dygonalistic in pumpatuating in massglicity.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Good but try to be dygonalistic in pumpatuating in massglicity.
kwa faida ya wengi mkuu,embu fafanua kwa kiswahili tuelewe wote!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,914
Likes
4,401
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,914 4,401 280
Madhara ya shule za kanumba tunayaona!
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
ushauri wangu kwako mkuu Imma.one, ukimaliza shule tafuta scholarship uende nje ya nchi inayozungumza kiingereza fasaha ukapigwe msasa kwa mwaka mmoja au zaidi.

Ukiwa fluent kwenye hii lugha ...afu ukichanganya na ideas zako naamini mambo yatakunyookea.

Hi jf members,in life people gifted into diffent ways.
Others are born to rule
others born to run.
I have born to formulate business ideas.
I have a lot of business i dear tht some of them are total new in your mind.
Am second year in DBA frm C.B.E pleas take thz serious.
If you want to start a business but you dnt have strength and vision am also gives some business man strategies tht they can sale to maximum.
Please get intouch with me through
0713-810857
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Imma.One.
unamawazo mazuri, pia its a sign of growing up,maliza kwanza shule then uje into real jungle ,ushauri wa bure,chagua lugha ya kutumia kati ya hizi:
1-kiswahili
2-kiswanglish (kama nilichotumia hapo juu)
nimerudia kusoma thread yako nikagundua huja tumia neno lolote la kiswahili,hivyo ni dhahiri ulikusudia kutumia kingereza.ndio maana wengi wamekukosoa.
hamna aliyezaliwa anajua,ila hapa JF siyo wavumilivu kwa mtu anayeandika kingereza kibovu kisicho na mashiko kama hicho ulichotumia.watu wa Jf wanathamini mawazo yako kuliko lugha yako.
bora ufute/edit ulichoandika ,ukiandike ktk lugha mbili nilizokushauri hapo juu.
 
N

naivasha

Member
Joined
May 13, 2011
Messages
94
Likes
3
Points
15
N

naivasha

Member
Joined May 13, 2011
94 3 15
poleni wana JF. Imma.one jamaangu huyu namfahamu sana. Atawachanganya bure kwa yeye alishachanganyikiwa kipindi. Ebu soma Threads zake hapo juu mara mbili tatu! Hapana shaka unapata jibu kiurahisi. Kichaa huyu na hawa vyuoni ni wengi na ujifanya vipanga na wazee wa busara. Huyu ni wa kupotezea tu.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
104
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 104 160
dah kijana mkare.... at least share with us some few tips, how can we trust you?? jamani vijana kwa mbwembwe, sina mbavu.
 
C

changman

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
229
Likes
3
Points
35
C

changman

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
229 3 35
poleni wana JF. Imma.one jamaangu huyu namfahamu sana. Atawachanganya bure kwa yeye alishachanganyikiwa kipindi. Ebu soma Threads zake hapo juu mara mbili tatu! Hapana shaka unapata jibu kiurahisi. Kichaa huyu na hawa vyuoni ni wengi na ujifanya vipanga na wazee wa busara. Huyu ni wa kupotezea tu.
Huo ni wivu au? acheni kukatishana tamaa!
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Changman najua wewe huna wivu! Mwambie imma.one ajiunge na website yako ili awe ana post ideas zake.

Mkuu imma.one ingia www.bizforsure.net uanze kumpa changman ideas zako.

Huo ni wivu au? acheni kukatishana tamaa!
 
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
780
Likes
212
Points
60
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
780 212 60
Hi jf members,in life people gifted into diffent ways.
Others are born to rule
others born to run.
I have born to formulate business ideas.
I have a lot of business i dear tht some of them are total new in your mind.
Am second year in DBA frm C.B.E pleas take thz serious.
If you want to start a business but you dnt have strength and vision am also gives some business man strategies tht they can sale to maximum.
Please get intouch with me through
0713-810857
 
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
780
Likes
212
Points
60
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
780 212 60
Huu ni uchoyo, Uchoyo sio tamaduni tuliojiwekewa humu, "sharing is caring brother" nahakika Imma One hata wewe umeisha jifunza mengi sana kupitia JF.
 

Forum statistics

Threads 1,238,219
Members 475,877
Posts 29,313,070