Busha hata kwa wanyama!

Busha hata kwa wanyama!

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Posts
2,839
Reaction score
567
284393_220451944659476_100000840154293_541446_3097457_n[1].jpg

Kumbe c kwa watu wa Pwani tu, angalia Kima huyu na mzigo huo!
 
Nae kajaaliwa kama baadhi ya wanaume walivyojaliwa
 
Hapo hakuna busha ni mavitu au mamizigo ya jamaa yetu
hahahaaaaa yamejaaa naniii si mchezo
 
Naona wanafanana sana mtu mmoja mkubwa na kama sikosei ni waziri na anatoka mkoa mmoja wa kanda ya ziwa. Anaitwa kwa kifupi SMW.
 
Na mguu wa tatu mmeuona, kama mtoto bana.....
 
Back
Top Bottom