Busha hata kwa wanyama! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busha hata kwa wanyama!

Discussion in 'Jamii Photos' started by mmbangifingi, Jan 25, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    284393_220451944659476_100000840154293_541446_3097457_n[1].jpg

    Kumbe c kwa watu wa Pwani tu, angalia Kima huyu na mzigo huo!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    we unautani ngoja aje mwenyewe
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umeona eeeh!
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,906
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Huyu sio ngabu labda ndugu yake
     
  5. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nyani ngabu huyo,mwangalie vzr
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu nyani ngabu sio busha jamani ni maumbile yake yalivyo
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wamejaaliwa c utani!
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nani tena? Au NN?
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kima? Meaning monkey? Huyo ni Sokwe Mtu!
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eti eeh?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nae kajaaliwa kama baadhi ya wanaume walivyojaliwa
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hapo hakuna busha ni mavitu au mamizigo ya jamaa yetu
    hahahaaaaa yamejaaa naniii si mchezo
     
  13. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wanafanana sana mtu mmoja mkubwa na kama sikosei ni waziri na anatoka mkoa mmoja wa kanda ya ziwa. Anaitwa kwa kifupi SMW.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na mguu wa tatu mmeuona, kama mtoto bana.....
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,127
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    Naona Man Nyani amechill hana habari.
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kuna watu wana utani na NN
     
Loading...