Bigirita Platinum Member Joined Feb 12, 2007 Posts 16,049 Reaction score 7,489 Feb 17, 2012 #1 Bush: Na kule pia nichukue? Kikwete: Wewe bana, sijui huoni, hata mapontoni yale we chukua tu! Bush: Asante sana Kikwete: Usiwe na wasiwasi, unawaona na wale wakwerre kuleee, walee, watakusaidia kwenye research zako.
Bush: Na kule pia nichukue? Kikwete: Wewe bana, sijui huoni, hata mapontoni yale we chukua tu! Bush: Asante sana Kikwete: Usiwe na wasiwasi, unawaona na wale wakwerre kuleee, walee, watakusaidia kwenye research zako.
V vunjajungu JF-Expert Member Joined Nov 25, 2011 Posts 576 Reaction score 246 Feb 17, 2012 #2 Sijui simu yangu ndio kimeo,sioni picha ati!
Sniper JF-Expert Member Joined Mar 8, 2008 Posts 2,008 Reaction score 950 Feb 17, 2012 #3 Hamna picha hhapa bana acha kutuzingua
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 18, 2012 #4 Aloweka ndo kimeo
Lyceum JF-Expert Member Joined Oct 1, 2009 Posts 1,046 Reaction score 568 Feb 18, 2012 #5 Umbeya huu. Linda heshima yako bana