Busara gani imetumika kumfungia Dr. Mwaka na kuwaacha akina Costory Ndulu?


Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,115
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,115 280
Kwanza kabisa BRAVO kwenu baraza la tiba asili kwa kuona huu ubabaishaji uliokuwa unashamiri kwa kasi hapa mjini, this sh*t was going out of control! Nlikuwa nasubiria tu atokee mjanja mmoja aseme anatibu cancer kwa kutumia viazi mviringo na si ajabu raia wangejazana kupata 'tiba'!! Kuna yule wa fadhaget yeye kwake unachagua kuwa na watoto mapacha kama unachagua bilinganya sokoni..
Kiukweli watu wako desperate na wametokea wajanja they are taking advantage of it...

Ila nadhani katika huu utumbuaji wenu kuna hisia fulani kwamba kuna mtu/watu fulani ndio hasa mliokuw mnawatafuta na kuwalenga ila kuondoa soo mkaamua muwaingize na wahanga wachache ili muonekane mmezingatia weledi!!
Nimekaa najiuliza hivi inakuwaje Dr. Mwaka anafungiwa kabisa alafu mtu kama Dr. Ndulu au yule tatibu wa Sigwa clinic anapewa onyo tu!! Fujo za kwenye media anazozifanya Dr Mwaka dar ndio hizo hizo anazozifanya Ndulu Morogoro!! Hivi huyu Mwaka si ndio mwenye ile 'ndondo cup'? Sasa morogoro kuna Ndulu cup!! Na matangao ya kutibu 'kila kitu' kama kawida.. Yani ndulu ndio 'Dr mwaka' version ya morogoro..
Sasa sijui mmetumia busara gani ila binafsi naona kama mlimlenga Mwaka na Mwenzake Fadhili.. Tofauti pekee ya mwaka na ndulu ni kwamba Ndulu ni DIWANI WA CCM kata ya Lukobe (nakaribisha masahihisho)..

Ushauri wangu kwa 'Mwaka & co.'
Unajua ukiishi kimjini mjini unatakiwa ujifunze 'kustay under the radar'.. Binafsi siamini tiba zenu ila nawaheshimu kama 'hustlers'... Maana mmekataa kuwa wahalifu mneamua kutumia akili kujipatia hela!! Tatizo lenu ni kwamba 'show off' nyingi. Hicho ndio kinawaponza... Kama huyu Dr fadhili akauki kutulingishia saa zake za 'Rolex' na ghorofa lake kwenye mitandao... Mwaka nae anataka aishi kama celebrity... Nlishangaa eti ameenda kufanya mahojiano kipindi cha '5 gear' clouds TV atulingishie range rover sport!! Hata hiyo ndondo cup na matangazo ya kupindukia ya nini??? Piga mpunga wako ishi kimya kimya tu, kama ni matangazo unafanya kiasi tu, ushakuwa brand kelele za nini??? Ndio una attract attention hivyo na matokeo yake ndo kama haya.. Wajanja wenzako wanapiga mpunga wanakaa kimya, kuuza sura instagram wanawaachia diamond na sepetu!!

Narudia, mimi siamini kabisa tiba zenu hata chembe lakini nawaheshimu kwa utafutaji hela... Najua Dr mwaka unaconections mjini, this will pass na utaendela na 'tiba' so from now on kuwa makini braza.. Piga hela ishi kimya kimya, jenga ghorofa masaki, drive vogue, nenda vacation Mauritius, live the life... Instagram waachie watoto wa shule! Avoid the spotlight.. Maisha yenyewe ndo haya haya tu.. Naamini LABDA tiba zenu kuna watu wamesaidika na kama hakuna kwangu mimi its all the same maana mwisho wa siku wote tunafuata 'law of natural selection (survival of the fittest)'
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,404
Likes
5,735
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,404 5,735 280
Post zingine ukizisoma hazieleweki kama walivyokuwa juzi washabiki Wa Yanga baada kuingia bure na kufungwa
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,455
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,455 280
Post zingine ukizisoma hazieleweki kama walivyokuwa juzi washabiki Wa Yanga baada kuingia bure na kufungwa
Mbona jamaa anaeleweka vizuri na amejitahidi kutoa angalizo zuri kwa muhusika.
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,136
Likes
1,860
Points
280
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,136 1,860 280
Dr Mwaka kaa chini tafakari Mungu ni yule yule na Shetani ni wale wale....
Jitahidi uelewe huu ujumbe...
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
5,955
Likes
5,273
Points
280
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
5,955 5,273 280
Mbona bado nasikia matangazo yake Magic Fm ... Au Magic Fm haipo Tanzania
 
S

saudina

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
630
Likes
323
Points
80
S

saudina

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
630 323 80
Kwanza kabisa BRAVO kwenu baraza la tiba asili kwa kuona huu ubabaishaji uliokuwa unashamiri kwa kasi hapa mjini, this sh*t was going out of control! Nlikuwa nasubiria tu atokee mjanja mmoja aseme anatibu cancer kwa kutumia viazi mviringo na si ajabu raia wangejazana kupata 'tiba'!! Kuna yule wa fadhaget yeye kwake unachagua kuwa na watoto mapacha kama unachagua bilinganya sokoni..
Kiukweli watu wako desperate na wametokea wajanja they are taking advantage of it...

Ila nadhani katika huu utumbuaji wenu kuna hisia fulani kwamba kuna mtu/watu fulani ndio hasa mliokuw mnawatafuta na kuwalenga ila kuondoa soo mkaamua muwaingize na wahanga wachache ili muonekane mmezingatia weledi!!
Nimekaa najiuliza hivi inakuwaje Dr. Mwaka anafungiwa kabisa alafu mtu kama Dr. Ndulu au yule tatibu wa Sigwa clinic anapewa onyo tu!! Fujo za kwenye media anazozifanya Dr Mwaka dar ndio hizo hizo anazozifanya Ndulu Morogoro!! Hivi huyu Mwaka si ndio mwenye ile 'ndondo cup'? Sasa morogoro kuna Ndulu cup!! Na matangao ya kutibu 'kila kitu' kama kawida.. Yani ndulu ndio 'Dr mwaka' version ya morogoro..
Sasa sijui mmetumia busara gani ila binafsi naona kama mlimlenga Mwaka na Mwenzake Fadhili.. Tofauti pekee ya mwaka na ndulu ni kwamba Ndulu ni DIWANI WA CCM kata ya Lukobe (nakaribisha masahihisho)..

Ushauri wangu kwa 'Mwaka & co.'
Unajua ukiishi kimjini mjini unatakiwa ujifunze 'kustay under the radar'.. Binafsi siamini tiba zenu ila nawaheshimu kama 'hustlers'... Maana mmekataa kuwa wahalifu mneamua kutumia akili kujipatia hela!! Tatizo lenu ni kwamba 'show off' nyingi. Hicho ndio kinawaponza... Kama huyu Dr fadhili akauki kutulingishia saa zake za 'Rolex' na ghorofa lake kwenye mitandao... Mwaka nae anataka aishi kama celebrity... Nlishangaa eti ameenda kufanya mahojiano kipindi cha '5 gear' clouds TV atulingishie range rover sport!! Hata hiyo ndondo cup na matangazo ya kupindukia ya nini??? Piga mpunga wako ishi kimya kimya tu, kama ni matangazo unafanya kiasi tu, ushakuwa brand kelele za nini??? Ndio una attract attention hivyo na matokeo yake ndo kama haya.. Wajanja wenzako wanapiga mpunga wanakaa kimya, kuuza sura instagram wanawaachia diamond na sepetu!!

Narudia, mimi siamini kabisa tiba zenu hata chembe lakini nawaheshimu kwa utafutaji hela... Najua Dr mwaka unaconections mjini, this will pass na utaendela na 'tiba' so from now on kuwa makini braza.. Piga hela ishi kimya kimya, jenga ghorofa masaki, drive vogue, nenda vacation Mauritius, live the life... Instagram waachie watoto wa shule! Avoid the spotlight.. Maisha yenyewe ndo haya haya tu.. Naamini LABDA tiba zenu kuna watu wamesaidika na kama hakuna kwangu mimi its all the same maana mwisho wa siku wote tunafuata 'law of natural selection (survival of the fittest)'
Hakuna kingine zaidi ya busara za kisheria,kanuni na taratibu za tiba asilia/mbadala.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
Kwanza kabisa BRAVO kwenu baraza la tiba asili kwa kuona huu ubabaishaji uliokuwa unashamiri kwa kasi hapa mjini, this sh*t was going out of control! Nlikuwa nasubiria tu atokee mjanja mmoja aseme anatibu cancer kwa kutumia viazi mviringo na si ajabu raia wangejazana kupata 'tiba'!! Kuna yule wa fadhaget yeye kwake unachagua kuwa na watoto mapacha kama unachagua bilinganya sokoni..
Kiukweli watu wako desperate na wametokea wajanja they are taking advantage of it...

Ila nadhani katika huu utumbuaji wenu kuna hisia fulani kwamba kuna mtu/watu fulani ndio hasa mliokuw mnawatafuta na kuwalenga ila kuondoa soo mkaamua muwaingize na wahanga wachache ili muonekane mmezingatia weledi!!
Nimekaa najiuliza hivi inakuwaje Dr. Mwaka anafungiwa kabisa alafu mtu kama Dr. Ndulu au yule tatibu wa Sigwa clinic anapewa onyo tu!! Fujo za kwenye media anazozifanya Dr Mwaka dar ndio hizo hizo anazozifanya Ndulu Morogoro!! Hivi huyu Mwaka si ndio mwenye ile 'ndondo cup'? Sasa morogoro kuna Ndulu cup!! Na matangao ya kutibu 'kila kitu' kama kawida.. Yani ndulu ndio 'Dr mwaka' version ya morogoro..
Sasa sijui mmetumia busara gani ila binafsi naona kama mlimlenga Mwaka na Mwenzake Fadhili.. Tofauti pekee ya mwaka na ndulu ni kwamba Ndulu ni DIWANI WA CCM kata ya Lukobe (nakaribisha masahihisho)..

Ushauri wangu kwa 'Mwaka & co.'
Unajua ukiishi kimjini mjini unatakiwa ujifunze 'kustay under the radar'.. Binafsi siamini tiba zenu ila nawaheshimu kama 'hustlers'... Maana mmekataa kuwa wahalifu mneamua kutumia akili kujipatia hela!! Tatizo lenu ni kwamba 'show off' nyingi. Hicho ndio kinawaponza... Kama huyu Dr fadhili akauki kutulingishia saa zake za 'Rolex' na ghorofa lake kwenye mitandao... Mwaka nae anataka aishi kama celebrity... Nlishangaa eti ameenda kufanya mahojiano kipindi cha '5 gear' clouds TV atulingishie range rover sport!! Hata hiyo ndondo cup na matangazo ya kupindukia ya nini??? Piga mpunga wako ishi kimya kimya tu, kama ni matangazo unafanya kiasi tu, ushakuwa brand kelele za nini??? Ndio una attract attention hivyo na matokeo yake ndo kama haya.. Wajanja wenzako wanapiga mpunga wanakaa kimya, kuuza sura instagram wanawaachia diamond na sepetu!!

Narudia, mimi siamini kabisa tiba zenu hata chembe lakini nawaheshimu kwa utafutaji hela... Najua Dr mwaka unaconections mjini, this will pass na utaendela na 'tiba' so from now on kuwa makini braza.. Piga hela ishi kimya kimya, jenga ghorofa masaki, drive vogue, nenda vacation Mauritius, live the life... Instagram waachie watoto wa shule! Avoid the spotlight.. Maisha yenyewe ndo haya haya tu.. Naamini LABDA tiba zenu kuna watu wamesaidika na kama hakuna kwangu mimi its all the same maana mwisho wa siku wote tunafuata 'law of natural selection (survival of the fittest)'
ha ha, kijana umenifurahisha

Ndulu yeye ka base sana kwenye tiba asilia tu, hajachanganya sana na madawa ya hospitali, ndicho kilichomponza Mwaka

post yako ni nzuri sana, kikubwa wajue kuwa tunafahamu ni wahuni tu! na wameishi hivyo miaka mingi....kama tiba ni kisaikolojia zaidi, lakini sio eti dawa zao zinaponya!!!

show off life ni likely kwa watu ambao hawakuwahi kudhania au kutegemea kuwa watafika hapo

show off in another case ni alama ya 'once was poverty'
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,701
Likes
83,778
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,701 83,778 280
Hizi tiba mbadala hizi, tulimpoteza mtu wetu wa karibu, alikua muathirika na yuko kwenye ARV miaka 7 maisha yanakwenda vizuri tu. Baada ya kusikia kikombe cha babu wa Loliondo alikwenda, aliporudi aliacha ARV, kwakua tulijua amekua na undectable status kwa miaka 7 hakuna aliekuwa anamuuliza wala kufuatilia. Tumekuja kushtuka bwana mtu mgongwa, hospitali wanatuambia HIV imekwisha kuwa AIDS hakuna cha kufanya zaidi. Alipoacha kwenda clinic kwa check up hakujua viral load inaongezeka. Jamani ninawausia wapendwa kunyweni ARV zenu mengine muachieni Mungu.
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,115
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,115 280
Mbona bado nasikia matangazo yake Magic Fm ... Au Magic Fm haipo Tanzania
Watu wana magodfather mjini!! Ukitingisha kibiriti na wao wanatunisha misuli... Foreplan haiwezi kufungiwa milele, wanamtishia mtu mzima nyau
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,115
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,115 280
ha ha, kijana umenifurahisha

Ndulu yeye ka base sana kwenye tiba asilia tu, hajachanganya sana na madawa ya hospitali, ndicho kilichomponza Mwaka

post yako ni nzuri sana, kikubwa wajue kuwa tunafahamu ni wahuni tu! na wameishi hivyo miaka mingi....kama tiba ni kisaikolojia zaidi, lakini sio eti dawa zao zinaponya!!!

show off life ni likely kwa watu ambao hawakuwahi kudhania au kutegemea kuwa watafika hapo

show off in another case ni alama ya 'once was poverty'
Kabisa! Poverty mentality ndio inatuponzaga sana wabongo, ukipata vimilioni kadhaa unataka kila mtu ajue kuwa sasa unazo
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,115
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,115 280
Hizi tiba mbadala hizi, tulimpoteza mtu wetu wa karibu, alikua muathirika na yuko kwenye ARV miaka 7 maisha yanakwenda vizuri tu. Baada ya kusikia kikombe cha babu wa Loliondo alikwenda, aliporudi aliacha ARV, kwakua tulijua amekua na undectable status kwa miaka 7 hakuna aliekuwa anamuuliza wala kufuatilia. Tumekuja kushtuka bwana mtu mgongwa, hospitali wanatuambia HIV imekwisha kuwa AIDS hakuna cha kufanya zaidi. Alipoacha kwenda clinic kwa check up hakujua viral load inaongezeka. Jamani ninawausia wapendwa kunyweni ARV zenu mengine muachieni Mungu.
Dah!! Well said, hata hizi 'sanitarium clinics' zimepoteza watu wengi sana... Huku uswahilini akina mama wana amini hawajamaa wanatibu kila kitu
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,650
Likes
1,903
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,650 1,903 280
ha ha, kijana umenifurahisha

Ndulu yeye ka base sana kwenye tiba asilia tu, hajachanganya sana na madawa ya hospitali, ndicho kilichomponza Mwaka

post yako ni nzuri sana, kikubwa wajue kuwa tunafahamu ni wahuni tu! na wameishi hivyo miaka mingi....kama tiba ni kisaikolojia zaidi, lakini sio eti dawa zao zinaponya!!!

show off life ni likely kwa watu ambao hawakuwahi kudhania au kutegemea kuwa watafika hapo

show off in another case ni alama ya 'once was poverty'
Asante asipokuelewa MTU hapo,nadhani atakuwa Mke au Mwaka mwenyewe
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,115
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,115 280
Mods uzi niliupost jukwaa la Hoja Mchanganyiko kwanini mmehamishia Jukwaa la siasa, sijaelewa...
 
msweety

msweety

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
476
Likes
670
Points
180
msweety

msweety

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
476 670 180
Ana leseni ya uganga wa kienyeji, anajitangaza daktari. Ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,238,851
Members 476,196
Posts 29,334,117