Burundi na rwanda nani yuko juu kijeshi Zikipigwa leo


kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,495
Likes
2,868
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,495 2,868 280
Hivi vi nchi ni vidogo ila majina yao duniani yamekuzwa kutokana na migogoro ya ndani sasa swali langu je wakizipiga Leo wao kwa wao bila taifa jingine kuingilia upande mmoja wapo Nani atapewa kipigo cha mbwa coco

Kagame Vs nkurunzinza who would win??

Sitaki povu Kama una povu pita kimyakimya
Ethiopia na Eritria walipopigana nani alishinda? Ukichukulia Eritria ni kainchi kadogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,831
Likes
2,578
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,831 2,578 280
kumbe ukimfata mtu pm akikutangaza anakula ban?

rwanda hawana jeuri ya kutwangana na burund coz slim anamaadui wengi ndani kwake

kuna uwezekano wa kupigana kwa ukabila na ikitokea hivyo slim na jamii yake wameumia mapema (kwanza hawatakiwi na majirani zao pili muonekano wao unawatambulisha)

pia burundi yupo vzr aridhini

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante Sana mkuu ila Kama ni maadui wa ndani mbona nkurunzinza pia anao na walitaka hata kumpindua kitu ambacho kwa slim hakikuwahi kutokea
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,831
Likes
2,578
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,831 2,578 280
kumbe ukimfata mtu pm akikutangaza anakula ban?

rwanda hawana jeuri ya kutwangana na burund coz slim anamaadui wengi ndani kwake

kuna uwezekano wa kupigana kwa ukabila na ikitokea hivyo slim na jamii yake wameumia mapema (kwanza hawatakiwi na majirani zao pili muonekano wao unawatambulisha)

pia burundi yupo vzr aridhini

Sent using Jamii Forums mobile app
Sheria za jf mambo ya inbox ukiyaleta publicly humu unakula ban
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,936
Likes
1,748
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,936 1,748 280
Asante Sana mkuu ila Kama ni maadui wa ndani mbona nkurunzinza pia anao na walitaka hata kumpindua kitu ambacho kwa slim hakikuwahi kutokea
Jaribio la mapinduzi ya Nkuru lilifanywa na PAKA, Rwanda hapajafanyika jaribio la mapinduzi bali yamefanyika majaribio kadhaa ya kuvamia Ikulu. Hayo hayatangazwi
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,831
Likes
2,578
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,831 2,578 280
A
Jaribio la mapinduzi ya Nkuru lilifanywa na PAKA, Rwanda hapajafanyika jaribio la mapinduzi bali yamefanyika majaribio kadhaa ya kuvamia Ikulu. Hayo hayatangazwi
Aiseee sikulijua hili kumbe nkurunzinza na paka haziivi
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
3,791
Likes
4,846
Points
280
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
3,791 4,846 280
Wengi tunapenda Kagame aanguke tutatoa mercenary assistant if possible

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,627
Likes
1,425
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,627 1,425 280
Asante Sana mkuu ila Kama ni maadui wa ndani mbona nkurunzinza pia anao na walitaka hata kumpindua kitu ambacho kwa slim hakikuwahi kutokea
ni vigumu saana kwa jeneral kutaka kupindua nchi na akashindwa coz anakuwa anakomandi group kubwa la askari

sasa huyo niyombare alishindwa sababu hakupata support( yalikuwa mapinduzi ya wauni wachache tu wenye vimbelembele kama ilivyotokea gabon)

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,102
Members 481,224
Posts 29,720,705