Bunju complex

Bunju complex

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,400
Reaction score
872,008
Simba sc stadium
hqdefault-2.jpeg
 
Hili taifa tuna safari ndefu sana! Kwa ukubwa wa Club ya Simba, huku ikiwa na mamilioni ya mashabiki na ikiwa na umri zaidi ya umri wa taifa la Tanzania, kushangilia kwa mbwembwe kitu kidogo kama hiki inaonesha wazi ni namna gani tulivyo na safari ndefu! Yaani ni kama yale ya kushangilia TAZARA Flyover!
 
Vipi mbona ni pitch tu. Au hio ni training complex pekeake?
 
Hili taifa tuna safari ndefu sana! Kwa ukubwa wa Club ya Simba, huku ikiwa na mamilioni ya mashabiki na ikiwa na umri zaidi ya umri wa taifa la Tanzania, kushangilia kwa mbwembwe kitu kidogo kama hiki inaonesha wazi ni namna gani tulivyo na safari ndefu! Yaani ni kama yale ya kushangilia TAZARA Flyover!
Mkuu maendeleo yoyoye huja kwa taratibu tutazoea tu ata hao walioendelea walianza kama ivi Simba yetu
 
Wanaofahamu wanieleze hapa!
Mo amewekeza/atawekeza kwa muda wa miaka mingapi kwenye club ya msimbazi?
 
Hivi Yanga ina mashabiki wangapi na umri gani vile
Hili taifa tuna safari ndefu sana! Kwa ukubwa wa Club ya Simba, huku ikiwa na mamilioni ya mashabiki na ikiwa na umri zaidi ya umri wa taifa la Tanzania, kushangilia kwa mbwembwe kitu kidogo kama hiki inaonesha wazi ni namna gani tulivyo na safari ndefu! Yaani ni kama yale ya kushangilia TAZARA Flyover!
 
Back
Top Bottom