Bungeni: Somo la hesabu laibua mjadala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Somo la hesabu laibua mjadala

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Aug 14, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    mbunge wa bukoba kasema kwa kuwa hakuna walimu wa hesabu mashuleni NECTA isipige penalty kwa wale wanaofeli somo hilo
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kaongea kweli?!
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,237
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Huyo mbunge hana sifa za kuwa mbunge na hapa anawakilisha aina ya wabunge wengi wa CCM, 2015 tujitahidi kuingiza wabunge wenye upeo wa kufafanua mambo na kusaidia nchi hii kusonga mbele.
     
  4. J

    Jadi JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,186
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mbona yule mweka hazina wa ccm alisema kitendo cha kupandisha pasi mark za kwenda ualimu kitawafanya wenye 4 wengi wakose nafasi za kusoma
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    hayo ndiyo huwa majibu rahisi ya wana ccm!mwakyusa kashangaa jimbo lake kuongoza biology huku hakuna maabara za vitendo
     
  6. T

    TEGETA KIBAONI JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 604
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    huenda ikawa mpwaye kapigwa penati sasa anataka kuiondoa hisabati ili mwanae akimaliza mwaka huu yasimkute kama ya mpwaye lo!Polisi huku kibilashi ni wachache basi kirahisi tu vituo vya polisi vifunge,madaktari muh2 ni wachache atasema hospitali zifungwe,nawahurumia wenye mbunge kama huyo ushauri wa bure kwao 2015 si mbali kuondokana na aibu ya mbunge kama huyo.
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Thaifu
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,651
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tunakoelekea iko siku watasema limekuwa gumu sana hivyo lifutwe.
     
Loading...