Bungeni: Ni zamu ya Waziri Maige | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Ni zamu ya Waziri Maige

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzania Mpya, Apr 23, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wizara yake inatoa vibali vya uwindaji kinyume cha sheria.

    Maige anailalamikia Kamati kuwa haikumshirikisha yeye kama Waziri.

    Maige anadai Kamati 'inadaiwa' kuhongwa.

    Kamati inadai Wizara imejaa watu wenye viburi sana na dharau, waliinyima ushirikiano Kamati wakati wa utendaji.

    Kamati inaomba Serikali iwawajibishe wanaoshiriki ufisadi Wizarani unaoliingiza taifa hasara.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
  3. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,819
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    kuanzia leo naanza rasmi kumtafuta huyo ahmed kamrani a.k.a wildlife transporter..!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu kwa msaada, nasikiliza jamaa anaongea hajiamini amini
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Janga lingine la Taifa hilo.Uozo wa hii wizara ulianzia mbali sana!
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni radio gan naweza kuckza matangazo ya bunge. Msaada tafadhali
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,182
    Likes Received: 7,370
    Trophy Points: 280
    wakuu huyo kamran ni nani ameishika vibaya wazara ya maliasili.
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mbona link nimetoa zamani mwana haya hiyo tena TuneIn Web Tuner
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    natumia cmu mkuu. Nahtaj hz frekwens ya hz radio za kawaida
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hakuna redio inayotangaza mkubwa
     
  11. I

    Iloloman Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maige hivi mpaka leo hana naibu?,huyu jamaa ni kijana lakini anachemka sana naye
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Mmmh hivi mbona wakati kama huu huwa hawapatwi na zile presha zao wakaanguka na kufa tukalia na kuasahahu?? Ndugu zangu naskia wanaandaaa swala maaalumu ntaenda kuwaunga mkono
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Rep Power : 1530
    Likes Received666
    Likes Given574
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    nime tune Arusha mambo but inapga music mwingne... ni tune ipi wakuu?
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,182
    Likes Received: 7,370
    Trophy Points: 280
    kuna mama anashusha point hapa bila kumng'unya maneno.anasema wabunge wa ccm waungane na waupinzini kumwajibisha waziri mkuu sababu kila wizara imeoza.
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,182
    Likes Received: 7,370
    Trophy Points: 280
    anasema wawekezaji wanakodishiwa shamba la eka moja kwa sh 280 kwa mwaka ama kweli nchi imeuzwa.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Sijui Dr. Mgimwa anaongea nini! Hajasoma alama za nyakati anaongelea economic growth na GDP wakati watu wanataka kusikia habari za uwajibikaji! Naona hata wabunge hawamuelewi kabisaaa yeye ni takwimu tuuu. Alitakiwa akahutubie kwenye Lecture Room ya Economics na siyo Bungeni.
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Maige haponi
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Huenda hilo lilikuwa deal la Naibu Waziri.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    maige anamjua,nenda MPINGO HOUSE
     
Loading...