Bungeni: Halima Mdee aambiwa anacheza 'mbwa kachoka'

Bungeni: Halima Mdee aambiwa anacheza 'mbwa kachoka'

Nimemsikiliza yule mama mzanzibari, ameongea mipasho tuuuu na taarabu bila hata kujenga hoja,
Kilichonishangaza zaidi anamzuia waziri adijibu hoja za wapinzani, na badala yake wapinzani wakitaka majibu wamfuate yeye,
Inavyoelekea huyo mama hajui hata nafasi na wajibu wake masikini!!, yuko pale kutetea serikali na waxiri wake badala ya kuibana na kuihoji kwa manufaa ya wananchi, anajua kuwa ameingia bungeni ili kupambana na wapinzani. Pole zake!!.
Au na yeye ni Chakula cha Fastjet? Kitendo cha kumuagiza waziri asijibu hoja za wapinzani, utafikiri yeye ndiyo anashikilia dola.
 
Mbwa kachoka ni kuinua makalio juu nakuanza kukatika,nitusi kubwa kuliko hayo mengine!!!Du tunakoelekea wabunge wa chadema kuweni makini sana!
 
Au na yeye ni Chakula cha Fastjet? Kitendo cha kumuagiza waziri asijibu hoja za wapinzani, utafikiri yeye ndiyo anashikilia dola.
Yaani mkuu ilikuwa ni aibu, At least alikubali kufuta baadhi ya maneno.
 
mtu mwenyewe viti maalum ,achana nae

Hawa wa viti maalum wako huko bungeni kwa shuhuli maalum na ndio maana akili yao iko kwenye ngono tu!!! Wamezoea kufanyiwa ' Mbwa kachoka".
 
Ndio maana anadai kwa ajili ya kutukana cdm.
 
Ndugu,

Haya mambo siyo bahati mbaya. Yamepangwa yawe hivyo. Lengo ni kuondoa live broadcast. Subiri utaona kitakachofuata hapo baadaye. Haiwezekani taifa zima tukawa wajinga wakuchagua wanatukana hovyo eti ndio wanaofaa kutuwakilisha na watukanapo, kiti kiko kimya.

Aise wenye watoto wadogo wekeni mbali na TV wakati wa bunge!!! Siku moja watakuita mbwa kachoka, fu..ck.y you dada/mom, puppy, etc!! Maadili poromoka ndani ya chama tawala. Shameful!!
 
sasa vijana nashauri tuwe na mkakati anayetamka tusi akija uraiani tunampa zawadi yake kutokana na alivyotukana. mtu akisema faki akirudi tunam.....
 
We baba weeeeee! Unataraji achukuliwe hatua gani?

12025_247562755379920_1954944451_n.jpg


Kama huyu tuliambiwa 'alikuwa akimsihi' itakuwa huyo aliyeongea tu?

Mwanzo wakati huyu mama 'anapewa' kiti cha uspikasikuelewa nia ni nini, sasa nimeshajua. Hatujiulizi kwa nini migogoro mizito namna hii haikutokea wakati wa Samwel Sitta?

Hahaha msomali wa maccm huyo check alivyo kaza makalio
 
amekaa kimipansho hata ckuamini kama mbunge wa dunia ya leo
 
mada nzuri... mleta mada hafai hata kidogo... soma post flani anavyotetea wanyonyaji wa loliondo ..
to hell you "scrap"!
 
Nakubaliana na yote uliyosema, kuna watu wana ujasiri mi nimemsikiliza yule mama nikabaki nashangaa sikutegemea mwanamke wa ki zanzibar ambako mie nilidhani wana maadili sana awambie watu wazima eti wamekaa kama wanamsubiri bwana harusi ngomani! hana adabu kabisa yeye na spika wake
a

Hao Wazanzbar wala si kwakmba wana adabu. Umesikia matusi alivyokuwa kayapanga kama anaimba taarabu. Anyway, mimi ninaona wa kubeba lawama zote ni Spika na Kikwete kwa kuwa wameamua kuua upinzani kwa nguvu zote. Hata wanyonge kama wazanzbar wanadiriki kutukana wawakilishi wetu. Anasifa gani yule mama kulinganisha na Halima?

CCM, spker na serikali yao wanafurahi kwa kuwa watukanaji wa upinzani wanaongezeka. Ha hao wa Zenj wanaanza kutukana kwa kuwa wameona mlango uko wazi.

LAKINI NAOMBA WAFAHAMU KWAMBA, HATA VITA VYA RWANDA, VILIANZA BAADA YA KUUAWA KWA HABYARIMANA.
 
Kamanda halima mdee ni mwiba mkubwa kwa ccm....viva chadema viva makamanda wote
 
Mkuu Kimbunga,

Tafsida kidogo mkuu mambo ya Zanziberi.

Ukifika Zanzibari pale Malindi kuna picha ya simba katulia anakunywa chai.

Ritz,

umenikumbusha barza yangu hiyo nikiwa huko Kila siku jioni utanikuta hapo na bada ya al insha nakuwa Forodhani enzi hizo kulikuwa na mkishkaki ya Juma.

lakin hata huko Dar bKijitonyama kuna Simba kapakatwa.
 
Back
Top Bottom