Bunge la sasa ni la walalamikaji sio la viongozi!

Bunge la sasa ni la walalamikaji sio la viongozi!

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,663
Reaction score
15,225
Wabunge wa bunge la sasa wengi ni walalamishi na washabiki badala ya kuwa viongozi.

Sasa bei ya mafuta mnataka Rais afanyeje kama bunge lenyewe haliwezi kukata kodi. Kukata kodi inabidi mkate na budget!

Sasa mnataka mishahara iongezeke, kodi ipunguzwe , miradi imalizike na Mama asikope sasa inawezekana vipi!

Wabunge ni lazima wawe wawazi sio kuaminisha wananchi uongo. Wananchi wamejifunza ubaya wa kuwa na bunge fake kama hili
 
Sio Bunge tu serikali nayo haitaki kufanya maamuzi kwa jambo lolote linalowaumiza wananchi yaani ni kama vile serikali imebariki wananchi kuteseka.
 
Wabunge wengi waliingizwa hapo kimabavu mwaka 2020, hivyo hawafahamu hata majukumu yao
 
Sio Bunge tu serikali nayo haitaki kufanya maamuzi kwa jambo lolote linalowaumiza wananchi yaani ni kama vile serikali imebariki wananchi kuteseka.
Mzee we ni mgeni wa mateso ya nchi hii
Kwani hujuwi nchi wanaofaidikaga ni watu maalum

Ova
 
Wabunge wa bunge la sasa wengi ni walalamishi na washabiki badala ya kuwa viongozi. Sasa bei ya mafuta mnataka Raisi afanyaje kama bunge lenyewe haliwezi kukata kodi. Kukata kodi inabidi mkate na budget! Sasa mnataka mishahara iongezeke, kodi ipunguzwe , miradi imalizike na Mama asikope sasa inawezekana vipi!
Wabunge ni lazima wawe wawazi sio kuaminisha wananchi uongo. Wananchi wamejifunza ubaya wa kuwa na bunge fake kama hili
Hakuna Bunge ni Vikao vyao vya ndani vya CCM Bunge gani Linashindwa kuwachukulia HATUA Wapigaji wa Fedha za Umma kama Report ya CAG ilivyowabainisha ?

Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 
Hata wananchi nao ni wale wale tu, sasa maandamano ya kupongeza Royal tour ni upumbavu gani tena?
 
Back
Top Bottom