Bunge la Marekani lamuondoa spika madarakani

Bunge la Marekani lamuondoa spika madarakani

Yoda

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Posts
65,008
Reaction score
111,395
Bunge la Marekani kwa wingi wa kura za Democrats na Republicans limemuondoa madarakani spika wake kutoka chama cha Republican, Kevin McCarthy.

Hii inakuwa mara ya kwanza kwa spika wa bunge la Marekani (House of Representatives) kuondolewa na wabunge wenzake, pia imemfanya McCarthy kuwa mmojawapo wa maspika waliohudumu kwa kipindi kifupi sana tangu mwaka 1876.
 
Bunge la Marekani kwa wingi wa kura za Democrats na Republicans limemuondoa madarakani spika wake kutoka chama cha Republican, Kevin McCarthy.

Hii inakuwa mara ya kwanza kwa spika wa bunge la Marekani (House of Representatives) kuondolewa na wabunge wenzake, pia imemfanya McCarthy kuwa mmojawapo wa maspika waliohudumu kwa kipindi kifupi sana tangu mwaka 1876.
Yule Mnubi wetu yeye ni chawa wa serikali na mtetea uovu anadunda tu
 
Wameamua kulinda uchumi wa Marekani.

Jamaa McCarthy alikuwa na misimamo ya ajabu lengo ni kumkomoa Joe Biden alaf kuliweka taifa matatani.
Nikichunguza hii comment kwa jicho Pana, naona kama wale wanaoshangilia kwamba hatua hii itapelekea msaada wa marekani kwa Ukraine kukwama wako wrong!

Sent from my Infinix X660B using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom