Bunge la Katiba litakavyokausha pesa za Watanzania

Bunge la Katiba litakavyokausha pesa za Watanzania

kashaidhinisha huyo, na yeye anafungu lake, 400m zinakwenda ndani ya mwezi , duuu
Nimeona, jamaa kaagiza Chief Accountant alipe eti kwa kazi nzuri waliyofanya. Mimi nafikiri kama hizo pesa zingekuwa zinaombwa organ nyingine zisingekuwa nyingi kiasi hicho, 409,500,000/= ni pesa nyingi mno kwaposho ya wajumbe 12 na wasaidizi 6.
 
Nchi za kiafrica dawa ni kupigana vita tu, hakuna suluhisho lingine, mtu unafanya kazi mpaka mgongo unapinda elimu unayo uwezo unao lakini wengine wanatapanya pesa bila sababu za msingi. sasa kila mtu akiamua kula nchii hii itaenda?
 
Halafu uzi kama huu wale jamaa wachumia tumbo wa lumumba buku 7 hawasogei kuchangia, wezi wakubwa

Lumumba buk7 watachangia nini wakati hii kitu inaonekana inafanyika kwa malidhiano ya vyama vyote? Nafkri hii nafasi ilikua ni nzuri zaidi kwa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni Mbowe na wabunge wake kwa kushirikiana na vyama vingne kuonyesha uzalendo wao juu ya rasilimali za taifa. Ili tuwe na imani na uzalendo wao kwa kile wanachokihubiri majukwaani.
 
Ama kweli watanzania ma kondoo,ZITALIWA NA TUTASAHAU hakuna kati yetu anayethubutu kwenda ofisi za bunge kwa maandamano kupinga wizi huu

Toa mfano kwa kuandamana nasi tupo nyuma yako ndg.
 
Mpaka sasa sijaamini, ni kweli au naota? hawa watu wamekosa uhalali wa kutawala,je miongozo ya overtime ya Bunge inasemaje kwa wale wanaojua?

Kiongozi wa kambi ya upinzani aweza kuwa na majibu.
 
Haya wale wa buku 7 waje watetee upuuzi huu

Sizani kama kuna mwenye akili timamu anayeweza kutetea upuuzi kama huo. Shida ni nani wa kuongoza mapambano hayo.
Tunaotarajia wawe mstari wa mbele ndo wapo kimya wakisubiri zamu yao ya mgao. Wako busy kuelezea MATUKIO majukwaani badala ya issue nyeti kama hizo.


Pole sana nchi yangu kwa kupata hasara ya viongozi bora....'
 
Quick Analysis if you consider 25days
Mwenyekiti atapata 37.5miln
Makamu wake atapata 31.25iln
Katibu atapata 31.25miln
Wajumbe kumi na mbili jumla 300miln
Wasaiizi sita watapata jumla75miln
JUMLA KUU NI 475MILIONI!
 
embu fungua hiyo barua wengine twatumia simu vyoo
 
Ule msimamo wenu wabunge wa chadema ndiyo onyesheni hapo sasa.

Sio swala la Wabunge wa CDM,Niswala la Serikali ya CCM kukomesha Wizi huu.Mbona wabunge wakipiga Kelele Wafanyakazi waongezewe Mishahara Serikali ya CCM husema hela hakuna?Iweje sasa inalipa watu wachache mamilioni halafu iwatupie mzigo wabunge wa CDM?.CCM iondoke Madarakani kama imeshindwa kuongoza Nchi.
 
Sizani kama kuna mwenye akili timamu anayeweza kutetea upuuzi kama huo. Shida ni nani wa kuongoza mapambano hayo.
Tunaotarajia wawe mstari wa mbele ndo wapo kimya wakisubiri zamu yao ya mgao. Wako busy kuelezea MATUKIO majukwaani badala ya issue nyeti kama hizo.


Pole sana nchi yangu kwa kupata hasara ya viongozi bora....'

Tusipoiondoa CCM Madarakani tusitegemee kupata Maendeleo Kamwe.Tuungane Pamoja kuitokomeza maana CCM ni Janga.
 
Hivi wanamawazo ya aina gani hadi walipwe mijihela yote hio? Au ndo Chukua Chako Mapema?
 
Hata mie najiuliza pesa zote tulizotumia alafu eti kazi yoote ikwame kisa CCM hawajapenda

Sijuhi kwa hapa tufanyaje make hii ni hasara kubwa kwa nchi,ni bora EPA kuliko hii
 
Bunge la katiba wagawana mamilioni kibabe angali mtanzania mwalimu akifanya kazi 30yrs mafao ni mil 4 ila wao kwa siku kazaa wanagawana posho za mamlioni ya pesa. ushahidi huu hapo chini
tupige hesabu kwa watu mia sita watakao ingia katika bunge la katiba ni kiasi gani ? Kuna kura ya maoni pia zitatumika mamilioni, halafu ccm wanataka kujaribu kukwamisha serikali tatu kwa sababu haiko katika sera yao, yaani kuzuiya maamuzi ya wananchi asilimia 61 tanganyika na 60 zanzibar, wao kama nani hawa ccm ? Nchi yao hii au ? Naona mara hii hii nchi itakwenda loliondo kwa hawa ccm wauvu.
 
Back
Top Bottom