Bunge la Katiba litakavyokausha pesa za Watanzania

Bunge la Katiba litakavyokausha pesa za Watanzania

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Posts
2,469
Reaction score
588
Bunge la katiba wagawana mamilioni kibabe angali mtanzania mwalimu akifanya kazi 30yrs mafao ni mil 4 ila wao kwa siku kazaa wanagawana posho za mamlioni ya pesa. ushahidi huu hapo chini
 

Attachments

mtu mmoja ndani ya siku kazaaa poshi milioni 30 angali hakuna panadol mahospitalini?
 
hali ni mbaya nchini, hili taifa bila vita hakuna ukombozi. Viongozi tuliowachagua Rais haangalii pesa zinavyotumika.
 
Bei ya umeme juu, wamama wanakufa mahositalini bado pesa zagawanywa ovyo ovyo.kikwete unatafuta nini kwa watanzania?
 
Hapa ndiyo kweli tutaona kama kuna wabunge wazalendo wakatae hii posho lakini siyo kupiga kelele za kisanii tu bungeni.
 
Sijayaamini macho yangu! Mwanzo nilifikiri hivyo viwango ni kwa muda wote waliofanya hiyo kazi. Mil. 30 kwa muda usiozidi siku 30!!. Huu wizi sasa umevuka mipaka.
 
Mliichagua ccm wenyewe, sasa mnalia! Mwakani mtumie akili!!!
 
Sijayaamini macho yangu! Mwanzo nilifikiri hivyo viwango ni kwa muda wote waliofanya hiyo kazi. Mil. 30 kwa muda usiozidi siku 30!!. Huu wizi sasa umevuka mipaka.

Milioni zaidi ya 36, mtumishi wa umba ndani ya siku 25, huku bado ana mshahara wake kama kawaida katibu wa bunge na benefit zingine. Je tz hela zinagawanywa hivyo angali nchi ina matatizo kibao, wanataka vita wanataka nini?
 
Tena hiyo bado, nimesikia kila mbunge atakayeteuliwa atalambishwa milioni 20 kama kianzio.
 
Hapa ndiyo kweli tutaona kama kuna wabunge wazalendo wakatae hii posho lakini siyo kupiga kelele za kisanii tu bungeni.
Kangi Lugola, Anna Kilango, Deo Filikunjombe, James Lembeli, Mbowe, Zitto, Lema, Mbatia, Kafulila, Machari, Lissu na wabunge wengine uzalendo wetu utapimwa kwenye suala hili.

 
Ismail Jimroger, siamini kama na wewe unakubali kuibia walalahoi kwa namna hii.
 
Sijayaamini macho yangu! Mwanzo nilifikiri hivyo viwango ni kwa muda wote waliofanya hiyo kazi. Mil. 30 kwa muda usiozidi siku 30!!. Huu wizi sasa umevuka mipaka.
Rais wangu Kikwete mambo kama haya yanaudhi wananchi wako. Posho hii ni kwa mujibu wa Circular gani ya serikali? Sh milioni moja na nusu kwa siku, kweli? Acheni kuwachokoza wananchi. Huu, Mheshimiwa Rais ni wizi tena wa mchana!!!
 
Kangi Lugola, Anna Kilango, Deo Filikunjombe, James Lembeli, Mbowe, Zitto, Lema, Mbatia, Kafulila, Machari, Lissu na wabunge wengine uzalendo wetu utapimwa kwenye suala hili.

hao wameshalipwa tayari kama maandalizi tu bado ngoma yenyewe, wameshalamba fasta fasta
 
hahahahaa kumbe hizo ni overtime tu!!!!!! Kwa siku overtime milioni moja na nusu.......sijui nitukane

CC: MANI
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mleta hoja, naona umeamua kutuletea manyoya eee maana kuku ashaliwa tayari.
 
Bunge la katiba wagawana mamilioni kibabe angali mtanzania mwalimu akifanya kazi 30yrs mafao ni mil 4 ila wao kwa siku kazaa wanagawana posho za mamlioni ya pesa. ushahidi huu hapo chini
Niliiona majuzi hii kule mf.
 
Kwa sioweza kufungua, posha inaombwa kwa ajili ya kazi ya maboresho ya miundombinu. Anayeombwa pesa ni KB ambaye huenda ni katibu wa Bunge (kwenye orodha ya malipo huyuo huyo ndo anatakiwa alipwe pesa nyingi zaidi. Unafikri kama wewe ndo ungekuwa KB, ungeidhisha au ungeaacha?
KB
Yah. Maombi ya posho……
1. Katibu wa Bunge Sh. 1,500,000/=
2. Mwenyekiti na Katibu sh.1,250,000/=
3. Wajumbe sh. 1,000,000/=
4. Wasaidizi sh.500,000/=
Wajumbe hao ni
1. Dr. Thomas D.Kashililah
2. Eng. Dr.Philemon K.Mzee
3…..
4….
Nawasilisha..
Eng. Dr. Philemon K.Mzee
Kiongozi- Sekretariet ya kikosi kazi
 
Halafu baada ya kutumika pesa zote hizo, mwisho wa yote turudi kwenye Katiba ya 1977! Hiyo ndiyo CCM!
 
Back
Top Bottom