Bulbu ya maji


GABOO

GABOO

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
0
GABOO

GABOO

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
119 2 0
wakuu hii habari niliskia bbc,kwamba huko kenya wanapata mwanga wa taa kwa kutumia chupa ya maji,sasa nauliza kuna mtu ameona hii kitu inavyofanya kazi?
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,415
Likes
362
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,415 362 180
wakuu kuna haka kateknolojia nimeskia ka bulbu ya maji,kamenishangaza sana,ningeomba nifahamishwe kama mmeona kanawaka and jinsi ya kukitengeneza.
mzee, tatizo skuhizi kuna vi maneno vingi sana (hasa Bongo hii) visivyo na kichwa wala miguu...sasa nakushauri ingekuwa vyema sana kama ungemuuliza vizuri kwanza huyo ULIYESIKIA kwake hizi habari ikiwezekana hata kuiona then angalau tungejua wapi kwa kuanza...mi mwenyewe ndo naskia kwako....!!!
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
mzee, tatizo skuhizi kuna vi maneno vingi sana (hasa Bongo hii) visivyo na kichwa wala miguu...sasa nakushauri ingekuwa vyema sana kama ungemuuliza vizuri kwanza huyo ULIYESIKIA kwake hizi habari ikiwezekana hata kuiona then angalau tungejua wapi kwa kuanza...mi mwenyewe ndo naskia kwako....!!!
<br />
<br />
unaweza kuta hiy ni jinsia ya mtu imepewa nick name...hahaaaaa
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
'Bulbu' ndio nini kwanza..tuanze kueleweshana kuanzia hapo
 

Forum statistics

Threads 1,213,865
Members 462,337
Posts 28,493,259