Buku tu kwa kilo.....

Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
141,228
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
141,228 2,000
Bora mwenzangu una ujasiri wa kuuliza. Wengine tuna aibu tunauliza baada ya kula tena masaa manne mbele
Hahaaaa. Nimecheka sana.

Yaani mimi kula hiyo kitu labda wasiniambie japo huwa nina kawaida ya kuuliza hasa pale kitoweo ninapokiona sikielewielewi.
 

Forum statistics

Threads 1,326,419
Members 509,499
Posts 32,221,354
Top