BSS vipi?

SUBE2021

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
348
101
Hello sijapata kujua what went on BSS second chance jana mwenye updates tuhabarishe
 

mysteryman

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
979
176
Wote vilaza tu hakuna msanii pale na ndo mana wabongo hatuendelei kwa kupamba u******* na na kuacha mambo ya msingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom