BREAKING NEWS.....Vunja Jungu Kwa ODM!

BREAKING NEWS.....Vunja Jungu Kwa ODM!

Asprin

Platinum Member
Joined
Mar 8, 2008
Posts
68,487
Reaction score
96,981
Maadam nimehakikishiwa na mtumishi wa Mungu huyu na nabii aliyebarikiwa,

DSC02469.JPG


Kuwa ulabu siyo tu ni mzuri kwa afya ya binadamu, bali pia ni kadawa magonjwa mengi (sijui na ka Ukimwi?) Source?

DSC02444.JPG

DSC02485.JPG


Na kwakuwa leo yanipasa nivunje jungu kabla sijamrudia Mola anisamehe zambi zangu zote na za wajukuu na wake zangu.... Nitakunywa weeeee, nitalewa weeee..... nitajirusha weeeee

Basi mimi na wake zangu cacico, Yummy na BADILI TABIA. Nikishirikiana na asali yangu Kongosho tunawakaribisheni wajukuu zangu wote kushiriki nasi kwenye vunja jungu. Vunja jungu hili litaambatana na kusheherekea harusi ya hommie wangu Kaizer anayemuoa gfsonwin. Ndoa hii itasimamiwa na Erickb52 na CUTE. Wajukuu zangu kutokea kushoto charminglady Kipipi, Catherine, Remmy ney kush na Madame B

0wc0i0khsweq.bmp



Kwaito kama kawaida kwa kwenda mbele likiongozwa na Preta na sweetlady

_45754102_dancers.jpg


Kuserebuka kama kawa kukiratibiwa na Bishanga na TANMO

_45754104_raindance.jpg



Karibuni sana wanaChit Chat tulivunjilie jungu mbali kule.......Ulinzi wa uhakika utakuwepo.

attachment.php


Vigezo na Masharti kuzingatiwa....

Imetolewa na ODM kwa hisani ya wake zake.
 
hivi Asprine u mzima wewe wa akili? naomba nikupime kweli kama wewe ni mzima kumtoa mdada wa watu analambwa ****** na inzi ndo nini? lol..............nitafutie Kaizer wangu jamani manake sasa dozi nimemabiwa eti mchana marufuku ni kwa usiku tu lol sinitakonda jamani???
 
Last edited by a moderator:
Baaabuuuu!!!!!!!! wewe ni mkali,mi ntaomba hisani ya kujirusha na huyo dada mburudishaji,maana, ndo raha yetu tulio mabachela!!!
 
Upande wa burudani na ulinzi sawa,ila mbona vinywaji sioni babu!??? au nimelewa!?
 
Sasa hujatuambia ni viwanja vipi tunajirusha, nimefurahije? Maana ni full kujiachia.......mi najiandaa natoka ofisini sasa hivi..
 
hivi Asprine u mzima wewe wa akili? naomba nikupime kweli kama wewe ni mzima kumtoa mdada wa watu analambwa ****** na inzi ndo nini? lol..............nitafutie Kaizer wangu jamani manake sasa dozi nimemabiwa eti mchana marufuku ni kwa usiku tu lol sinitakonda jamani???

mi nikajua uko saluni, unajipodoa red kwa kwenda kansani.
 
Last edited by a moderator:
Vipi ntapata tuKonyagi tudogo japo tutano, ili nipate stimu ya kuongea Live na Remmy juu ya linalonisibu? Maana nikiwa sobber naona aibu mie!!

Hahahaaaaaa...PJ bana!
Leo ni full vunja jungu utapata zaidi ya kumi.
By the way, sabu Leo ni full bata wala usipate tabu
We ninyakue tu.
 
Last edited by a moderator:
hivi Asprine u mzima wewe wa akili? naomba nikupime kweli kama wewe ni mzima kumtoa mdada wa watu analambwa ****** na inzi ndo nini? lol..............nitafutie Kaizer wangu jamani manake sasa dozi nimemabiwa eti mchana marufuku ni kwa usiku tu lol sinitakonda jamani???

Baaabuuuu!!!!!!!! wewe ni mkali,mi ntaomba hisani ya kujirusha na huyo dada mburudishaji,maana, ndo raha yetu tulio mabachela!!!

Hahaha naona kuna MOD mnoko kashazitoa bana.... Hataki tuchitchat asee
 
Babuu kiwanja gani cha kuvunjia JUNGU? tujuze tujiandae mapemaa!
 
Hahahaaaaaa...PJ bana!
Leo ni full vunja jungu utapata zaidi ya kumi.
By the way, sabu Leo ni full bata wala usipate tabu
We ninyakue tu.
Afadhali aisee, maana umenihakikishia kuwa nikirusha neno la kibinafsi halitaanzishiwa thread ya page 10 huku chit-chat!
At least now iam breathing again!...huh!...Yaani nishalowana na jasho!
Vp waheshimiwa wako safi?, na ushamalizana nao?...hakuna aliyekughasi aku kukunyanyasa kijinsia?
 
Kama kawaida bado ako mlimani anafanya mafungo!
Inakuwaje mkubwa, mwanaArusha-Wing hajambo huyo?...maana mzee umempiga server-ban kuingia huku!. ha ha haaa!

hahahaha hujamuona mbona yupo kiongozi lol
 
Afadhali aisee, maana umenihakikishia kuwa nikirusha neno la kibinafsi halitaanzishiwa thread ya page 10 huku chit-chat!
At least now iam breathing again!...huh!...Yaani nishalowana na jasho!
Vp waheshimiwa wako safi?, na ushamalizana nao?...hakuna aliyekughasi aku kukunyanyasa kijinsia?

Heheheeeee.....
Unaogopa kujadiliwa eeh?
Waheshimiwa wapo, hakuna unyanyasaji hapa
Ndio tupo kwenye majumuisho.
 
Back
Top Bottom