Breaking News: Soko lateketea Tandahimba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Soko lateketea Tandahimba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Apr 18, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Source clauds

    Watu wakimbia mji. Yadaiwa ni hujuma za watu flani flani na nimadai ya wakulima wa korosho
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    .
    Maumivu ya kichwa huanza taaaratibu!
    .
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    nini tena huko tandahimba jamani?
    M4C itakuja huko.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    wamelianzisha tena....!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,775
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Si serikali ipeleke yale magari ya washawasha yakazime moto! Au yanawasha tu hayawezi kuzima moto?!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh si ndiyo huko majuzi mabomu yalikuwa yanarindima!!!!
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Umenisababisha nikacheka kwa nguvu!!!
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Poleni sana watanzania wezangu mliopoteza mali zenu. Je,hakuna aliyepoteza maisha au kujeruhiwa?
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,172
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani kuchoma moto shule, hospitali, soko au kuharibu visima, barabara kwa maksudi tunamkomoa? Ahaha tusidanganyane, hao wahusika wasakwe na waadhibiwe vilivyo
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wamakonde wanakumbushia gorilla war za FLERIMO na Renamo, wamechoka kuchakachuliwa.
    Mgombea wao wa ubunge alichakachuliwa, korosho zao zimechakachuliwa, baa!
    Mbaya zaidi DC wao ni kilaza wa kutupa, kutoka Katibu wa CCM Tawi la Sekei hadi uDC! Atawasaidia nini? Mbunge, hakuwa chaguo lao, atawasaidia nini?
    Mungu atusaidie tu nchi yetu.
     
  11. N

    Nelson mlokozi Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu j.k nyerere alipata kusema AMANI NI ZAO LA MATUMAINI NA MATUMAIN YAKITOWEKA AMAN HAKUNA...ao watu wanafanya vurugu coz wameshapoteza matumain,..na mwl j.k nyerere aliongeza tena kwa kusema "WAKATI WENGI WA WANANCHI WANAPOPOTEZA MATUMAIN UNAJENGA VOLCANO NA VOLCANO HIYO LAZIMA ITALIPUKA SIKU MOJA LABDA KAMA WATU AO NI WAJINGA."
     
Loading...