Breaking news:bei ya msosi kupanda udsm..


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Wadau,kuna taarfa kwamba bei ya msosi itapanda kuanzia muda wowote tangu sasa toka 800tsh-1200tsh..mnalionaje hlo swala?
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
bado sijaona bei ya RB itaongezeka vp.na chips, umetoa bei ya walinyama au pilau maarage..pamoja na hayo hali hii haikubaliki Killaya awe makini sana.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
bado sijaona bei ya RB itaongezeka vp.na chips, umetoa bei ya walinyama au pilau maarage..pamoja na hayo hali hii haikubaliki Killaya awe makini sana.
hyo ni bei ya wali maharage mkuu,ila bei ya misosi ya anasa bado cjaipata!!
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Lazima ipande, kwani nyie mnatakaje?
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Hilo lilitegemewa,kwahiyo kazi kwenu pale rev square
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
MILO MIWILI 1200x2=2400/=, chapati au andazi mlimani ni ya 150-200 and above ukiwa mbishi chapati mbili (2) na chai 200x2=400 na chai kikombe kimoja 100-150 chua hiyo least price ya 100/= kwa hiyo breakfast ni 500/= ukisema ule matunda mchana ni ya 300-500/= ndio yanaweza yakatosha. maji ni lazima kwa mji wa dar es salaam labda uwe ngamia unahifadhi maji nayo ni kati ya 500-700/= wanakupa stationary lakini mbili 200,000/= lectucturer kila baada ya lecture anakupa handout yenye least page 5-10 photocopy ni 50-100@10 1000/= kwa ajili ya stationary laki mbili itakutosha kwenye siku mia moja na ishirini za semester 120.?
sasa kwa mchanganuo wangu wa huo tukitafuta jumla ambayo mwanafunzi anatumia kwa siku kwa kujibana tujumlishe
2400+500+1000+1000+500=6400 @ huyu ni wa kampusi
wa mabibo plus nauli 250-300/= @ 250X2=500
6400+500=6900/=
ACCOMADATION MPAKA NAONDOKA ILIKUWA 250@ MABIBO 500@KAMPUSI
JUMLA MABIBO NI 7150/= KAMPUSI 6900/= MIND YOU NI ASSUME KWAMBA UTAKULA CHAKULA CHA NAMNA MOJA KWA SEMESTER NZIMA KA MAVILE UKO BOARD AMBAPO NAPO HUWAGA WANABALISHA MENU
MAHESABU HAYA NI YAFANYA KWA HIYO BEI MPYA WITH ALOT OF ASSUMPTION ILI 7500/= ITOSHE LAKINI HALISIA 7500/= HAITOSHI KWA LUGHA NYEPESI USITEGEMEE KUNUNUA CHOCHOTE KUTEGEMEA BUMU LABDA UTUMUE MAFORMULA YA BINARY 1-0-1,0-0-1 AKA PASI LAMPARD AKA PASI NDEFU YAANI UNAJINYIMA BAADHI YA MILO ILI USAVE. BAD ENOUGH MAJORITY YA WANAFUNZI WENGI HAKO KABUMU NDIO ANAMALIZIA ILE PERCENT YAKE YA TUTION FEES.
HAO WATU WAMACAFETERIA WANAPATA FAIDA SANA KWA MAANA WANA UHAKIKA WA KUUZA CHAKULA CHAO CHOTE MPAKA MWISHO WA SEMESTER BILA KUDORORA KWANZA HAWANA WAPINZANI KAMA MABIBO..
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Hilo lilitegemewa,kwahiyo kazi kwenu pale rev square
rev square kufanya nini? Tunaposema gharama za maisha zimepanda ni pamoja na chakula>hivi nyama, mchele na mafuta vinapata ruzuku toka bodi?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
MILO MIWILI 1200x2=2400/=, chapati au andazi mlimani ni ya 150-200 and above ukiwa mbishi chapati mbili (2) na chai 200x2=400 na chai kikombe kimoja 100-150 chua hiyo least price ya 100/= kwa hiyo breakfast ni 500/= ukisema ule matunda mchana ni ya 300-500/= ndio yanaweza yakatosha. maji ni lazima kwa mji wa dar es salaam labda uwe ngamia unahifadhi maji nayo ni kati ya 500-700/= wanakupa stationary lakini mbili 200,000/= lectucturer kila baada ya lecture anakupa handout yenye least page 5-10 photocopy ni 50-100@10 1000/= kwa ajili ya stationary laki mbili itakutosha kwenye siku mia moja na ishirini za semester 120.?
sasa kwa mchanganuo wangu wa huo tukitafuta jumla ambayo mwanafunzi anatumia kwa siku kwa kujibana tujumlishe
2400+500+1000+1000+500=6400 @ huyu ni wa kampusi
wa mabibo plus nauli 250-300/= @ 250X2=500
6400+500=6900/=
ACCOMADATION MPAKA NAONDOKA ILIKUWA 250@ MABIBO 500@KAMPUSI
JUMLA MABIBO NI 7150/= KAMPUSI 6900/= MIND YOU NI ASSUME KWAMBA UTAKULA CHAKULA CHA NAMNA MOJA KWA SEMESTER NZIMA KA MAVILE UKO BOARD AMBAPO NAPO HUWAGA WANABALISHA MENU
MAHESABU HAYA NI YAFANYA KWA HIYO BEI MPYA WITH ALOT OF ASSUMPTION ILI 7500/= ITOSHE LAKINI HALISIA 7500/= HAITOSHI KWA LUGHA NYEPESI USITEGEMEE KUNUNUA CHOCHOTE KUTEGEMEA BUMU LABDA UTUMUE MAFORMULA YA BINARY 1-0-1,0-0-1 AKA PASI LAMPARD AKA PASI NDEFU YAANI UNAJINYIMA BAADHI YA MILO ILI USAVE. BAD ENOUGH MAJORITY YA WANAFUNZI WENGI HAKO KABUMU NDIO ANAMALIZIA ILE PERCENT YAKE YA TUTION FEES.
HAO WATU WAMACAFETERIA WANAPATA FAIDA SANA KWA MAANA WANA UHAKIKA WA KUUZA CHAKULA CHAO CHOTE MPAKA MWISHO WA SEMESTER BILA KUDORORA KWANZA HAWANA WAPINZANI KAMA MABIBO..
Aisee umenikumbusha miak ya 90 mwishoni na 2000 mwanzoni na hiyo bajeti. Kama vp nenda kalipie kwa wale mama lishe hela ya semester yote inayobaki uwe unajirusha huku ukiwa na uhakika wa mlo mkuu, mengine yatajiseti yenyewe!
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
aisee umenikumbusha miak ya 90 mwishoni na 2000 mwanzoni na hiyo bajeti. Kama vp nenda kalipie kwa wale mama lishe hela ya semester yote inayobaki uwe unajirusha huku ukiwa na uhakika wa mlo mkuu, mengine yatajiseti yenyewe!
mkuu maisha ya bili nayo yako limited .
Kwa kweli wasomi wakitanzania tunasoma kwenye mazingira magumu sana yaani unakuta unafikiria test huku tumboni hamna kitu . I wish viongozi wetu wangekuwa wanaelewa maisha yamekuwa ni magumu natunasoma hili tuje kuokoa hili taifa jamani. Nashukuru mungu nimemaliza salama na nimepata pakujishikiza maana unapata hayo mateso halafu unakuja kitaa tena kuchapika mweeeeeeeh.......
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
hata sukari imepanda
hujaona hilo?
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505