breaking news.ajari ya gar la mafuta mbez lous

breaking news.ajari ya gar la mafuta mbez lous

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
5,913
Reaction score
1,218
ni morogoro road eneo la mbezi lous kwa msuguri,gari la mafuta limeacha njia na kuanguka katikat ya barabara nakusababisha folen kubwa huku watu wakijichotea mafuta bila kuzuiwa na mtu.polis wanahitajika ili kuzuia mlipuko wowote.hakuna aliye kufa.
 
Picha please tuwaone hao wezi wa mafuta wasio na aibu. Au na ww umesimuliwa?
 
aiseeeee babayangu ngoja nije nichomoe betri si gari la petrol
 
nipo eneo la tukio muda huu .more photoz soon.naona polisi wamewasili. ushauri.kama unatoka mjini kwa kutumia morogoro road unaweza kupitia eneo la kwa msuguri ili uje kutokea kanisani kkkt kibanda cha mkaa ili kuwahi safari yako.
 
nipo eneo la tukio muda huu .more photoz soon.naona polisi wamewasili. ushauri.kama unatoka mjini kwa kutumia morogoro road unaweza kupitia eneo la kwa msuguri ili uje kutokea kanisani kkkt kibanda cha mkaa ili kuwahi safari yako.

asante kwa taarifa we mccm.....
 
Kumbe unapokuwa umeachana na mambo ya Itikadi unakuwa 'Useful'!Safi sana huo ndiyo uzalendo sasa!
 
Pole kwa majeruhi askari wafanye kazi yasije kujirudia ya Mbea
 
Asante kwa taarifa mkuu tafadhali unaweza kutujuza na gari ya kampuni gani?
 
ni morogoro road eneo la mbezi lous kwa msuguri,gari la mafuta limeacha njia na kuanguka katikat ya barabara nakusababisha folen kubwa huku watu wakijichotea mafuta bila kuzuiwa na mtu.polis wanahitajika ili kuzuia mlipuko wowote.hakuna aliye kufa.
ni gari la nani?
 
ni morogoro road eneo la mbezi lous kwa msuguri,gari la mafuta limeacha njia na kuanguka katikat ya barabara nakusababisha folen kubwa huku watu wakijichotea mafuta bila kuzuiwa na mtu.polis wanahitajika ili kuzuia mlipuko wowote.hakuna aliye kufa.
:wave::noidea:
 
Asante mkuu m 23 kuwa umeripoti pia suala la kijamii si siasa tu. Big up man!!! Wasilete maafa maana magari ya mafuta haya yana matambiko ati!! Ngoja lilipuke maana watanzania maisha ni magumu hata kifo hawaogopi tena.
 
kila kukicha lori limeacha njia hivi ninani aliidanganya tanzania kuwa malori yanafaa zaidi kwa usafirishaji mpaka tukaamua kuiua reli yetu hili nalo ni janga la taifa kama ilivyo kwa bodaboda
 
nipo eneo la tukio muda huu .more photoz soon.naona polisi wamewasili. ushauri.kama unatoka mjini kwa kutumia morogoro road unaweza kupitia eneo la kwa msuguri ili uje kutokea kanisani kkkt kibanda cha mkaa ili kuwahi safari yako.

Aisee kumbe usipovuta bange a.k.a jani unakuwa na busara sana ila ukishalipuliza tu na uccm unakupanda na busara zote zinakwenda likizo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom