Breakfast hii mpango mzima

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
Asante mshikaj kunikaribisha endelea.Mimi nkishaona prawns stimu za kula zinakatika.
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,750
2,000
Hii ya kuoneshana vyakula mbaya sana, nikiona chakula tu kama ni simu network inakata
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,450
2,000
mkuu mimi sishibi kabisa
chapati kuanzia tatu hadi tano ndio nakula asubuhi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Bushmamy Breakfast ya Bushmamy na Bushdaddy Jamii Photos 65
donlucchese Breakfast... Jamii Photos 15
donlucchese Breakfast ya kisela.. Jamii Photos 40
Canberra power breakfast Jamii Photos 3
donlucchese Ghetto breakfast Jamii Photos 9

Similar threads

Top Bottom