Dew drop hayo ni mazuri sanaKuna maji yapo Sumbawanga huko yanaitwa Dew point nadhani,yako fresh Sana kwenye ladha,Ila hiyo Kilimanjaro ni brand kubwa
Dew drop hayo ni mazuri sanaKuna maji yapo Sumbawanga huko yanaitwa Dew point nadhani,yako fresh Sana kwenye ladha,Ila hiyo Kilimanjaro ni brand kubwa
Hakuna km Kilimanjaro Mkuu
Is the first and second
Maji mengine km hujayatia kwenye frij huwezi kuyanywa
Ni Uhai
Japo Kilimanjaro kamuacha kwa mbali uhai
Sababu maji ya Uhai bila kuwekwa kwenye friji na kupata ubaridi ukiamua kuyanywa tu utahisi kama unakunywa panado
Kilimanjaro ya siku hizi siyo mazuri kabisa.. Inazidiwa mpaka na Sequa ile ya Rombo..
My 10 ten;
1. Sequa
2. Dew Drop
3. Hill
4. Jambo
5. Afya
6. Ruwenzori
7. Kilimanjaro
8. Masafi
9. Udzungwa
10. Uhai
Ile ya awali chupa ndogo toka Ufipa ni nzuri. Sasa wameanza na ya Dar. Ovyo kabisa.Dew drop one of the bestView attachment 1463608
Yanapendeza sana sema shida kwa dar ni adimu sana sijui wanazidiwa na uhitaji?Napenda Sanaaa packages zao ni very classic na maji yenyewe ni very amazing
Kuna maji yapo Sumbawanga huko yanaitwa Dew point nadhani,yako fresh Sana kwenye ladha,Ila hiyo Kilimanjaro ni brand kubwa
Rungwe drinking water hata Kilimanjaro ikikaa vibaya inaachwa mbali.
Kuzidiwa au kuzidibni psychological feelings tu. Maji ni Yale yale as long as yamefanyiwa treatment ya kutoshaKilimanjaro ya siku hizi siyo mazuri kabisa.. Inazidiwa mpaka na Sequa ile ya Rombo..
My 10 ten;
1. Sequa
2. Dew Drop
3. Hill
4. Jambo
5. Afya
6. Ruwenzori
7. Kilimanjaro
8. Masafi
9. Udzungwa
10. Uhai
Dew Drop ukiinywa ukiwa mikoa ya Kusini iko powa Sana..Kilimanjaro haina mshindani.
Hao Dew originally from Rukwa wameingia mkenge kuanza kuzalisha Dar. Mimaji ina chumvi kabisa.
Kuna Chemical elements yanatofautiana mkuu, na hiyo ndiyo hupelekea utofauti mdomoni mwa mnywaji.Kuzidiwa au kuzidibni psychological feelings tu. Maji ni Yale yale as long as yamefanyiwa treatment ya kutosha
Wakuu wa jukwaa leo tujadili kampuni ipi ya maji ni bora baada ya ile Kilimanjaro drinking water ya bonite?
Je ni uhai, afya, udzungwa, hill water au mengineyo? Karibu kwa mjadala...
Kweli mzee ila kiukwel maji yao ni matamuIle ya awali chupa ndogo toka Ufipa ni nzuri. Sasa wameanza na ya Dar. Ovyo kabisa.
Kila mtu na mahaba yake, kilimanjaro sijawahi kuyaelewa kwakweli mimi ni dew drop na afya tu