Boyfriend anayekaa kwao anaboa sana

uajekundu

JF-Expert Member
Jan 14, 2016
541
500
Habari zenu,
jamani boyfriend anaekaa kwao anaboa ile mbaya...yani hata ukienda kumtembelea kwao mnaishia sebleni tu, mkikaa mnapiga story mara mamake kakatiza,no freedom,mkitaka kukutana in mpaka gesti ma nisivopenda kuingia gesti no sheeda..

hivi mtoto Wa kiume miaka 29 kukaa hom ni sawa, mi naona inadumaza akili especily MTU ana kazi nzuri tangu 2012...nikimwambia so uhame ukae kwako?

Anajibu eti hawezi kukaa nyumba ya kupanga ni wastage ya money bora ajenge so ana make ela ajenge....ila inaboaa...maisha ya kupelelana gesti kama changudoa , mmmhh
 

maxime

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
2,108
2,000
Habari zenu, eti jamani boyfriend anaekaa kwao anaboa ile mbaya...yani hata ukienda kumtembelea kwao mnaishia sebleni tu, mkikaa mnapiga story mara mamake kakatiza,no freedom,mkitaka kukutana in mpaka gesti ma nisivopenda kuingia gesti no sheeda..hivi motto Wa kiume miaka 29 kukaa hom no sawa, mi naona inadumaza akili especily MTU ana kazi nzuri tangu 2012...nikimwambia so uhame ukae kwako? Anajibu eti hawezi kukaa nyumba ya kupanga ni wastage ya money bora ajenge so ana make ela ajenge....ila inaboaa...maisha ya kupelelana gesti kama changudoa , mmmhh
Njoo mim nakaa kwangu....
 

mathsjery

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
1,312
2,000
Habari zenu, eti jamani boyfriend anaekaa kwao anaboa ile mbaya...yani hata ukienda kumtembelea kwao mnaishia sebleni tu, mkikaa mnapiga story mara mamake kakatiza,no freedom,mkitaka kukutana in mpaka gesti ma nisivopenda kuingia gesti no sheeda..hivi motto Wa kiume miaka 29 kukaa hom no sawa, mi naona inadumaza akili especily MTU ana kazi nzuri tangu 2012...nikimwambia so uhame ukae kwako? Anajibu eti hawezi kukaa nyumba ya kupanga ni wastage ya money bora ajenge so ana make ela ajenge....ila inaboaa...maisha ya kupelelana gesti kama changudoa , mmmhh
Boyfriend sio mume wako mkuu elewa!
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
45,856
2,000
It sounds like he is not that much in to you, he is not ready for any commitment, kama angekuwa ana future na wewe angekushirikisha ujenzi. Kuna mmoja mwanaume alimwambia haoi mpaka apate Masters, yule dada kuona namba haisomeki amejisogeza pembeni, miezi sita baadae anasikia harusi.
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
mbanie papuchino yako.. au mwambie muwe mnakaa hoteli zenye hadhi ... we binti ni dhambi kuzini ila we umepewa bonus unapelekwa kwa wazazi unalalamika wengine wanakutanguliza gesti halafu yeye anakuja badae na wakati wa kuondoka anakutanguliza yeye anatoka badae... mshukuru Mungu
 

uajekundu

JF-Expert Member
Jan 14, 2016
541
500
It sounds he is no much in to you, he is not ready for any commitment, kama angekuwa ana future na wewe angekushirikisha ujenzi. Kuna mmoja mwanaume alimwambia haoi mpaka apate Masters, yule dada kuona namba haisomeki amejisogeza pembeni, miezi sita baadae anasidia harusi.
Word
 

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Jan 19, 2012
862
500
mbanie papuchino yako.. au mwambie muwe mnakaa hoteli zenye hadhi ... we binti ni dhambi kuzini ila we umepewa bonus unapelekwa kwa wazazi unalalamika wengine wanakutanguliza gesti halafu yeye anakuja badae na wakati wa kuondoka anakutanguliza yeye anatoka badae... mshukuru Mungu
Wameoa so wanaweka tahadhali
 

Pr cure

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
1,862
2,000
mwenye kwake ni Kobe tuu, anyway huwezi jua tabia za hiyo family yao

*kama hujawahi fanyiwa surprising ya nyumba ndo usubiri kutoka kwa huyo jamaa yako, mambo mengine unakaa chini unambembeleza jamaa yako unajibebisha atakwambia kila kituu haaaa we umekazania nyumba hana anaishi kwa mama , mtoto kwa mama hakui na hasa akiwa mmoja*
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom