Boti za kisasa za uokozi zaingia nchini...

Boti za kisasa za uokozi zaingia nchini...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
Boti za wazamiaji zaja!.jpg

Hii nasikia haina tofauti na nyambizi; inakatiza hata kwenye mikondo hatari majini!
 
huyu jamaa hayuko serous labda yuko kwenye swimming pool anatest engine yake, vinginevyo hata feri kigamboni havuki
 
View attachment 59496

Hii nasikia haina tofauti na nyambizi; inakatiza hata kwenye mikondo hatari majini!

Hii picha inanikumbusha ile hadithi tuliyosoma zamani katika kitabu cha 'Someni Kwa Furaha. Bulicheka na mke wake Lizabeta, walipata ajali ya meli yao kupinduka. Katika kujiokoa, walipanda meza iliyowafikisha katika kisiwa cha Wagagagigikoko!!
 
Msicheke magamba kweli watazileta hizo si mmeona bajaj eti ambulance
 
Back
Top Bottom