GUSSIE
JF-Expert Member
- Dec 2, 2014
- 3,880
- 11,149
Wanabodi, Hakuna kitu kinachofanywa ndani ya nchi hasa training za pesa bila ya mtoa training kuwa na Certification yoyote. Ikumbukwe kuwa mambo ya pesa yakiyumba hasa thamani ya shilingi huathiri jamii nzima
Huyu kijana anayejiita ONTARIO humu JF ambako ndiko alikopatia umaarufu amewageuza vijana wenzake kuwa daraja la kuwatapeli na kuwaumiza sana, Elimu hii ya trading anayoitoa lazima muidhibiti mapema kabla hajawaharibu vijana wetu wa secondary na vyuo.
Wengi wameumizwa na huyu kijana Ontario by nickname mwenye office za forex hapo Jangid plaza, Je analipa kodi kama bureau de change ?
Je, Kila msoma vitabu akiamua kufundisha mamia ya watu bila certification yeyote inaruhusiwa
Ni mamlaka zipi zinazoruhusu biashara za risk kama pesa bila muhusika kuwa registered na kufanyiwa analysis za impact ya biashara yake kwenye jamii
Kuendelea kuiacha hii biashara kiholela muda utaongea, The strongest mesures are required to control our currency
Rais alishasema mambo yafanyike kwa shilling hata makampuni mengi ya shipping agent bandarini wameanza kuandika Invoice kwa shilling baada ya tangazo la mkuu
Huyu kijana anayejiita ONTARIO humu JF ambako ndiko alikopatia umaarufu amewageuza vijana wenzake kuwa daraja la kuwatapeli na kuwaumiza sana, Elimu hii ya trading anayoitoa lazima muidhibiti mapema kabla hajawaharibu vijana wetu wa secondary na vyuo.
Wengi wameumizwa na huyu kijana Ontario by nickname mwenye office za forex hapo Jangid plaza, Je analipa kodi kama bureau de change ?
Je, Kila msoma vitabu akiamua kufundisha mamia ya watu bila certification yeyote inaruhusiwa
Ni mamlaka zipi zinazoruhusu biashara za risk kama pesa bila muhusika kuwa registered na kufanyiwa analysis za impact ya biashara yake kwenye jamii
Kuendelea kuiacha hii biashara kiholela muda utaongea, The strongest mesures are required to control our currency
Rais alishasema mambo yafanyike kwa shilling hata makampuni mengi ya shipping agent bandarini wameanza kuandika Invoice kwa shilling baada ya tangazo la mkuu