Boss anataka kuniangamiza kimapenzi


This is your private business. I am out!
 
Usiogope kwa jinsi ulivyomheshimu Mungu na ndoa yako Mungu naye atakuheshimu pia, hongera kwa kushinda jaribu la kwanza, endelea usikate tamaa hao ni ngazi ya ww kupanda juu, Mungu atakulinda na mabaya yote, usilegeze hata kidogo,endelea kumwomba Mungu huku ukiomba uhamisho,ikishindikana pia usijali jua Mungu amekusudia ili akupatie ushindi mkuu.
 

Inawezekana na wala sio ngumu kuomba uwamisho
Cha msingi ajipange vzr atakapokwenda wizarani au aseme yuko idara gani uwendo kuna au yuko mtu umu anaweza kumsaidia kwa hilo
Kwa kweli ni kero haswa kwa wakina dada na upande wetu sisi wanaume mambo yanakuwa magumu bosi akiwa anamgegeda mwanamke aliekuwa asimu wako aisee kazi utaiyona chungu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…