mager6 Senior Member Joined Jul 5, 2025 Posts 182 Reaction score 286 Nov 23, 2025 #1 Watoto wetu hatujui hatma yao
N ndoto2020 JF-Expert Member Joined Feb 25, 2017 Posts 1,563 Reaction score 1,402 Nov 23, 2025 #2 mager6 said: Watoto wetu hatujui hatma yao Click to expand... wasome tu waache ushabiki watakuwa salama sana sasa wakifanya vinginevyo ndo shida
mager6 said: Watoto wetu hatujui hatma yao Click to expand... wasome tu waache ushabiki watakuwa salama sana sasa wakifanya vinginevyo ndo shida
Eagle Trader JF-Expert Member Joined Jun 26, 2025 Posts 635 Reaction score 734 Nov 23, 2025 #3 ndoto2020 said: wasome tu waache ushabiki watakuwa salama sana sasa wakifanya vinginevyo ndo shida Click to expand... Wakiandamana kwa amani hamna shida , shida ulete wewe chawa chawa
ndoto2020 said: wasome tu waache ushabiki watakuwa salama sana sasa wakifanya vinginevyo ndo shida Click to expand... Wakiandamana kwa amani hamna shida , shida ulete wewe chawa chawa
M O N S T E R JF-Expert Member Joined Sep 26, 2022 Posts 8,807 Reaction score 20,913 Nov 23, 2025 #4 ndoto2020 said: wasome tu waache ushabiki watakuwa salama sana sasa wakifanya vinginevyo ndo shida Click to expand... Tatizo watu hugongewa milango na kupigwa risasi, what if Samia's assassins target the learning institutions?
ndoto2020 said: wasome tu waache ushabiki watakuwa salama sana sasa wakifanya vinginevyo ndo shida Click to expand... Tatizo watu hugongewa milango na kupigwa risasi, what if Samia's assassins target the learning institutions?