Bora tuwe marafiki tu...


M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Hivi ni kwa nini hili suala la "tuendelee kuwa marafiki wa kawaida tu" kwenye mapenzi huwa haliwezekani.,ni kwa nini hata pale wapenzi wanapoachana by mutual consent huwa na ile element ya "friendship" nayo inafikia mwisho?.,kwani ni lazima mkiachana kama wapenzi basi muwe maadui.,wahusika huwa wanajaribu kuepusha nini kwa kuwa mbali from each other?
Nawasiisha.
 
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
692
Likes
250
Points
80
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
692 250 80
Mkikaa karibu lazima mtakumbushia.so better kuwa mbalimbali ili kukwepa vishawishi na kualibu relationship mpya ambayo umeianza after the break up
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,641
Likes
43,594
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,641 43,594 280
Siyo lazima muwe maadui lakini siyo lazima muwe marafiki wa kutembeleana, ku hang out pamoja, kuandikiana emails, kuchat kwenye messenger, kuwekeana vi comment kwenye hayo ma facebook yenu (damn I hate that muthafukka), kutumiana PMs kokote mlipo wanachama, na mambo mengine kama hayo hususan kama mmoja wenu au nyote mko kwenye mahusiano.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Mie naona… tatizo sio kuwa marafiki… tatizo huja kwenye human nature… Maisha hayasimami husonga mbele na mamvo mengi saana hubadilika; ni circumstances nyingi ambazo zaweza wapush close mara kwa mara…. Which yaweza kua ni kuwaonea wapenzi wenu wa wakati huo…. Hilo nikimaanisha kua kama ni marafiki wa karibu still chances za nyie sleeping every now and then ni kubwa… Which may not be good for yaweza mfanya mmoja kati yao asiweze move on…. Daima….
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Siyo lazima muwe maadui lakini siyo lazima muwe marafiki wa kutembeleana, ku hang out pamoja, kuandikiana emails, kuchat kwenye messenger, kuwekeana vi comment kwenye hayo ma facebook yenu (damn I hate that muthafukka), kutumiana PMs kokote mlipo wanachama, na mambo mengine kama hayo hususan kama mmoja wenu au nyote mko kwenye mahusiano.
N.N what's wrong kama hamvuki mipaka kufikia kuathiri existing relationship zanu?
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Kumbuka hakuna break up ambayo ni out of mutual agreement; nyingi ni mmoja kamtosa mwingine. Kwa hiyo ni ngumu kwa yule ambaye bado anapenda afu umwambie eti let's be just friends. Kuwa kwenu close kunazidi kumuumiza ni beter upotee jumla maishani mwake. Hata mimi ni mmoja wa wasiotaka kuwaona ma x wangu japo wote ni mimi niliwatema kwani naogopa wanaweza kuanza usumbufu.
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
40
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 40 145
Kwanza km utakuwa umeanza uhusiano mpya cdhan ulienae ataamin km nyie n frends tu..pia wachache wanaokua na akil ya frendship
 
vena

vena

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
314
Likes
0
Points
0
vena

vena

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
314 0 0
in real sense kama mmeachana by mutual consent, inabid mpotezeane tu coz mkiwa karib kama marafik itakua inakumbusha goodtimes we had together then at the same times kama mmoja wenu ana mpenzi mwingina ndo inauma zaid, even if kila mmoja anampenzi bado tu inauma so inamaanisha love bado inaexist btn you
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
hiyo ni ngumu sana bora uhame kabisa au ufanye kama NN mnaishia kuchat tu..
 
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
Kwa mtazamo wangu kama iwapo wapendanao wanapoamua ku-separate (kama ulivyosema "by mutual consent") ile hali ya urafiki wao wa mwanzo sidhani kama ni lazima ipotee. Na kama itatokea urafiki huo ukapotea basi ujue hiyo separation baina yao haikutokea "by mutual consent", ni lazima kuna kitu kilichosababisha mtafaruku kati yao. Otherwise kwa wanaume wenzangu ninachoweza kuchangia hapa ni hiki;- Kama chanzo cha kuvunjika uhusiano ni mwanamke, hutakiwi kuonyesha udhaifu wa kuweka uadui nae. Kufanya hivyo ni dalili ya kutojiamini, na haitasaidia katika kum-discipline huyo ex-honey wako. Be calm, mchangamkie kama kawaida na jitambue wewe kama ni mtu wa thamani kwa sababu hata kama sio yeye yapo mwingine atakayechua nafasi yake. Kikubwa unachotakiwa ni kupigania kuboresha uchumi wako na kufanya mazoezi ili kustimulate "feeling good" hormone. Inatosha kabisa.
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
Kumbuka hakuna break up ambayo ni out of mutual agreement; nyingi ni mmoja kamtosa mwingine. Kwa hiyo ni ngumu kwa yule ambaye bado anapenda afu umwambie eti let's be just friends. Kuwa kwenu close kunazidi kumuumiza ni beter upotee jumla maishani mwake. Hata mimi ni mmoja wa wasiotaka kuwaona ma x wangu japo wote ni mimi niliwatema kwani naogopa wanaweza kuanza usumbufu.
tehe tehe tehe siamini mimi lol..
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
Mnaanzaje kuachana kwa mutual conset nijuzeni wana jamvi cjaiexperience hii
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
sidhani ka inawezekana mana sio rahisi mkakutana mazingira ambayo yanaruhusu af mmbaki piga story tu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Hivi ni kwa nini hili suala la "tuendelee kuwa marafiki wa kawaida tu" kwenye mapenzi huwa haliwezekani.,ni kwa nini hata pale wapenzi wanapoachana by mutual consent huwa na ile element ya "friendship" nayo inafikia mwisho?.,kwani ni lazima mkiachana kama wapenzi basi muwe maadui.,wahusika huwa wanajaribu kuepusha nini kwa kuwa mbali from each other?
Nawasiisha.
tatizo kubwa lipo kwenye utamaduni wetu wa kiafrica.
Ila mawazo yako yanawezekana kupokelewa kabisa.
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
sidhani ka inawezekana mana sio rahisi mkakutana mazingira ambayo yanaruhusu af mmbaki piga story tu
kwa hyo bifu au twendelee na ka uhusiano? C ndo maana yake?
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Hata mimi niko curious. Kuna watu wanaachana kwa staili hii kweli????

Mnaanzaje kuachana kwa mutual conset nijuzeni wana jamvi cjaiexperience hii
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Hivi mkiendeleza urafiki, unadhani hao wapenzi wenu wapya watakuwa wana amani kweli especially wakiangalia historia yenu ya nyuma mlivokuwa wapenzi?? Hata kama mtakuwa mpo single, if hamjajikuta mnafall again basi lazima mmoja atakuwa msumbufu kwa mwenzake!!
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
tatizo linakuja mmeachana afu mayb mnafanya kazi sehem moja au mnasoma pamoja...and the girl ndo ana insist normal friendship,so mnaonana kila siku mnasalimiana kila siku,na gal alivyo na makusudi anakutonesha zile hisia me i hate that thing...ni bora mkiachana msijuane kabisa au muwe marafiki tu wa mambo?... Poa...lakini ukaribu zaidi ya hapo ni kujiumiza na kujinyima nafasi ya kuyatendea haki maamuzi mliyofikia ama uliyoamua
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
Hivi mkiendeleza urafiki, unadhani hao wapenzi wenu wapya watakuwa wana amani kweli especially wakiangalia historia yenu ya nyuma mlivokuwa wapenzi?? Hata kama mtakuwa mpo single, if hamjajikuta mnafall again basi lazima mmoja atakuwa msumbufu kwa mwenzake!!
wanaoachana kwa mutual consent nahc wapo sayari ya jupiter huko...mara nyingi huwa ni bifu tu
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,168