Bora CCM wamejua Arusha hawana lao

Bora CCM wamejua Arusha hawana lao

Hapa Arusha tangu kampeni za
madiwani zimeanza naona tu CHADEMA. ndiyo naona wanalisongesha
mapambano naona CCM wameingia mtini

wanajua kushinda ni ngumu, ila CDM wasijiamini wakaze buti mpaka kieleweke maana hawa jamaa kwa plan B, c mchezo!
 
Jana kampeni za ccm zilizinduliwa na olesendeka watu waliletwa na magari kama ilivyo ada yao sema mkutano ulikuwa umedorora san hakuna sera zaidi ya matusi eti olesendeka anaema. Dr slaa ana miaka sitini bado ana mchumba na nini kilicho mfanya auacha upadri jamani hizo ni sera? Mama anasema yeye ana kampuni ya tuazi na amesoma anajua kiingereza vizuri na anamarafiki wa nchi za nje hivyo apatiwe udiwani pia ana nyumba arusha na dar hapo naona hawana jipya vua gamba vaa gwanda peplez
 
Mwanzo nilisema ccm hawana lao arusha kama unabisha muulize mgombea wao aliyekosa watu jana na leo wakaona waahirishe arusha ni ngome ya chadema daima muulize mgombea wa kimandolu joto linavyopanda na kushuka utagundua upepo unakoelekea viva pipoz power
 
Mwanzo nilisema ccm hawana lao arusha kama unabisha muulize mgombea wao aliyekosa watu jana na leo wakaona waahirishe arusha ni ngome ya chadema daima muulize mgombea wa kimandolu joto linavyopanda na kushuka utagundua upepo unakoelekea viva pipoz power

Yani wamemleta mpaka nepi aje aokoe jahazi lakini wapi arusha ni waelewa wao wenyewe walisema chadema ni cha kanda ya kaskazi leo imekuwaje kaja kanda ya kaskazini
 
CDM inabahati maana imejikita katika misingi ya haki.
 
J pili ifike tu mapema maana hawa magamba yametuharibia mud hivyo wana cdm j pili tukamtoe huyu pepo ccm
 
Back
Top Bottom