Boniphace anyisile kajunjumele mwabhukusi..

Boniphace anyisile kajunjumele mwabhukusi..

Mganguzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2022
Posts
2,311
Reaction score
4,689
Huyu mtu kazi ipo! Sijui katokea wapi jamani anatupa tabu sana huyu! Anyang'anywe leseni yake ya kazi ...ni zaidi ya moto ...akina lissu wawe kumi ndio unampata huyu mtu ....kwenye kijani tumtoe kabudi tu
 
Leo umekiri!!!

Kwani unaijua idadi ya vijana wote WAZALENDO wa Nyerere Nchi hii?
 
Huyu mtu kazi ipo! Sijui katokea wapi jamani anatupa tabu sana huyu! Anyang'anywe leseni yake ya kazi ...ni zaidi ya moto ...akina lissu wawe kumi ndio unampata huyu mtu ....kwenye kijani tumtoe kabudi tu
Screenshot_2023-07-31-18-39-17-1.jpg
 
Huyu mtu kazi ipo! Sijui katokea wapi jamani anatupa tabu sana huyu! Anyang'anywe leseni yake ya kazi ...ni zaidi ya moto ...akina lissu wawe kumi ndio unampata huyu mtu ....kwenye kijani tumtoe kabudi tu
Ni mtoto wa chief na yeye mwenyewe ni Chief mtarajiwa na amepewa baraka zote
 
Kulikuwa na kina Masumbuko Lamwai. Tunajua walipoishia.

Duniani hakuna jipya.
 
Yaani feleshi ni mjinga,Kwa hiyo kutoa maoni ni kosa?Samia ni DICTATOR
 
Aliyelalamika na kupeleka tuhuma dhidi ya wakili Mwambukusi kwamba kavunja maadili ya uwakili na kutenda kosa la jinai amejidhalilisha vibaya na ataabika huko alikopeleka shitaka.

Kama aliyeshitaki ana nia njema kwaninu asisubiri kesi ya msingi itolewe uamuzi?

Haoni kwamba kumfungulia mwananchi anayetoa maoni yake dhidi kile anachokiamini kwa maslahi ya taifa hakuvunja sheria ni kuingilia uhuru wa mahakama katika kutoa uamuzi usioegemea upande wowote?

Haoni kwamba kumshitaki wakili huyo ambaye ametumia maoni yake kwa ufasaha anachochea chuki dhid ya wananchi waliokasirishwa kutokana na serikali kufanya maamuzi ya kyfanya makubaliano na kampuni ya kigeni kuwekeza kinyume na utaratibu wa manunuzi ya umma lakini pia kukiuka katiba ya jamhuri ya Tanzania na sheria zake za urithi wa rasilimali asili?

Aliyepeleka shitaka hili hajui anachoma moto nyumba akiwa bado yumo ndani na amehifadhi mafuta ya petroli!!!

Wakimwandama huyu wakili msomi wataibuka wengine tena wako kiwango cha juu zaidi mpaka watoke hadharani wakiri walikosea na kuwakosea wananchi kuwanyanyasa wanapotoa maoni yao kama haki yao ya msingi.
 
Back
Top Bottom