PreGE2025 Boni Yai: Devotha Minja alituma vitenge vya CHAUMMA kwenye group tukamtoa

PreGE2025 Boni Yai: Devotha Minja alituma vitenge vya CHAUMMA kwenye group tukamtoa

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Mindyou

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2024
Posts
2,521
Reaction score
7,130
Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani Boniface Jacob amesema tuhuma zilizotolewa na miongoni mwa wanachama wa chama hicho aliyesema ametolewa kwenye group la kamati kuu(Devotha Minja) kuwa ni kwa sababu anatengwa sio za kweli.

Boniface ameeleza hayo leo Mei 18, na kueleza kuwa mtu huyo alituma mfano ‘sample’ za vitenge vya Chama cha Ukombozi wa Umma(CHAUMMA) jambo ambalo waliona sio mwenzao.

Hata hivyo amesema barua ya msajili juu ya kuwasimamisha uongozi viongozi wa chama hicho kutokana na kutokukamilka kwa akidi ya Baraza Kuu mtu huyo alituma taarifa haraka sana jambo lililowashangaza na kuongeza mashaka kwake.

Pia soma Pre GE2025 - DSM - Devotha Minja: Utulivu wa nafsi nimeupata ndani ya CHAUMMA
 
Sio tu aibu ni Kinyaa kabisa
 

Attachments

  • 20250518_150006.jpg
    20250518_150006.jpg
    63.4 KB · Views: 34
Mkuu, kuna kada fulani alienda mahakamani kupinga chamani kwake mchakato wa uwepo fomu moja ya uraisi - naye shwaa amenyofolewa!

Umewahi kusikia hilo?
Yule alikuwa anapinga utamaduni rasmi wa Chama kwamba awamu ya pili Rais hashindanishwi Sasa huyo ana maana gani?
 
Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani Boniface Jacob amesema tuhuma zilizotolewa na miongoni mwa wanachama wa chama hicho aliyesema ametolewa kwenye group la kamati kuu(Devotha Minja) kuwa ni kwa sababu anatengwa sio za kweli.

Boniface ameeleza hayo leo Mei 18, na kueleza kuwa mtu huyo alituma mfano ‘sample’ za vitenge vya Chama cha Ukombozi wa Umma(CHAUMMA) jambo ambalo waliona sio mwenzao.

Hata hivyo amesema barua ya msajili juu ya kuwasimamisha uongozi viongozi wa chama hicho kutokana na kutokukamilka kwa akidi ya Baraza Kuu mtu huyo alituma taarifa haraka sana jambo lililowashangaza na kuongeza mashaka kwake.
Mchaga na ndururu havijawahi kuachana.
 
Back
Top Bottom