Boni Mwaitege amefungua kanisa lake

Boni Mwaitege amefungua kanisa lake

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Posts
1,533
Reaction score
3,840
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Inaonekana kafungua kanisa karibu na kanisa lako, kondoo wanakukimbia.
 
new-year-frog.gif
 
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Utalaaniwa wewe acha ujinga,hakuna habari hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hivi nini maana kumuibia mtu;? hivi mtu atoke nyumbani na kende zake, aimbe pambio mwenyewe, atoe pesa mwenyewe halafu Mwisho Tumlaumu mchungaji kawaibia huo ni Ufala sana!
Ni akili mgando tu inayoweza kusema hivo!
Hata sisi waganga Wa kienyeji tunasemwa sana pia!
 
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Acha wivu fungua kilabu cha gongo upate Pesa,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app


Haya makanisa ya kishikaji si ya kuyaamini….hata siku moja.
 
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Kulikuwa na mmoja alikuwa mwanza anaitwa baba God nasikia alikuwa hatari sana anawapiga watu mpaka wanakuwa mazuzu
 
Kokoto zinaombewa hafu zinauzwa
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii inathibitisha kwamba watu wanataka kuagana na umasikini kupitia dini kama wanavyofanya "manabii" wengine au kama walivyofanya wazungu wakatajirika kupitia dini.

Yule muimbaji wa nyimbo aliyevuma zamani hivi sasa nae ni mchungaji, kafungua kanisa lake mahali fulani (Nikitaja sehemu nitasababisha watu waende huko wakaliwe pesa zao).

Acheni wizi, haya makanisa yanaibia sana watu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee baba ungelitaja tu
Usiogope

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahahah mkuu acha tu watu walipigwa vya kutosha ila alikuja kukutana na mhaya jorowe Mr zuberi akamtimua kwenye lile jengo alilokuwa anatumia kuendesha ibada zake ilikuwa ni sereka mpaka police na mabomu yalitumika
Kulikuwa na mmoja alikuwa mwanza anaitwa baba God nasikia alikuwa hatari sana anawapiga watu mpaka wanakuwa mazuzu
 
Hahahahahah mkuu acha tu watu walipigwa vya kutosha ila alikuja kukutana na mhaya jorowe Mr zuberi akamtimua kwenye lile jengo alilokuwa anatumia kuendesha ibada zake ilikuwa ni sereka mpaka police na mabomu yalitumika
Ebu niambie mkuu maana mimi kuna dogo flani ndiye alikuwa akinipa habari zake, na naskia ashafariki aliugua ugonjwa wa ajabu eti
 
Ebu niambie mkuu maana mimi kuna dogo flani ndiye alikuwa akinipa habari zake, na naskia ashafariki aliugua ugonjwa wa ajabu eti
Suala la baba kufa hakuna aliye na uhakika ila habari za kuaminika ni kweli aliugua stroke na alikuwa huko kwenye kasri lake mitaa ya kangaye ni muda sijamsikia wala wafuasi wake siwaoni kama zamani
 
Back
Top Bottom